Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kanda ya ziwa wafanya mkutano leo ...madai yao yakipuuzwa kugoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Vancomycin, Jan 20, 2012.

  1. V

    Vancomycin Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa zilizonifikia pamoja na taarifa ya habari ya STAR TV jioni hii chama cha madaktari kanda ya ziwa MAT LAKE ZONE leo walikuwa na mkutano kuanzia saa sita mchana ambapo baada ya mkutano huo wameungana na wenzao wa Muhimbili na nchini kote kupinga hatua ya wizara ya afya kupuuza madai yao na kuazimia kusimama kwa pamoja kutetea taaluma yao ambayo sasa imepuuzwa kiasi cha madaktari kugeuzwa waandika rufaa za mabwana wakubwa kwenda kutibiwa INDIA wakifuata sophisticated diagnostc and therapeutic machines ambazo hawanunua zihudumie watanzania wote.

    Wamelalamikia upotoshwaji wa kuwaita INTERNS wanafunzi wakati nimadaktari walio-graduate na kula kiapo cha udaktari na INTERN ni muda wa kujiongezea uzoefu zaidi.Akiongea kwa hasira rafiki aliyenipa taarifa hizi amesisitiza hawatarudi nyuma.

    Wameazimia kusubiri mazungumzo na waziri mkuu na muafaka usipofikiwa wataweka vifaa chini

    UPDATES

    Katika ukurasa wa facebook Dr.Hamis Kigwangala ameandika

     
  2. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnasubiri nini gomeni tutaenda india
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimependa hapo pa kusema "kugeuzwa waandika rufaaa....,,wanafuata sophisticated diagnostic na therapeutic machines".. real wangekuwa na maana halisi kwa nchi wangezinunua zije hapa TZ zihudumie na wagonjwa wengine wasioweza gharamia nauli ya India. Gomeni tu wataalam,nawaunga mkono!
     
  4. K

    Karata JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hizo sophisticated diagnostic na therapeutic machines wakiwekewa kwenye mahospitali wanaziharibu makusudi na wengine wanaiba vifaa. Waache upupu.
     
  5. V

    Vancomycin Senior Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa wewe ndugu yangu hivi kweli mtu anaweza kuharibu kifaa cha kazi yake?kwenye kuiba lazima tujiulize kwa nini waibe....kama ndiyo kukesha usiku kucha na wagonjwa halafu night allowance ni elfu kumi kama magazeti yalivyoripoti kwa nini wasiibe
     
  6. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    upupu:smash:
     
  7. a

    arinaswi Senior Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karata aisee jaribu kujiweka kwenye shoes za madkt then toa honest opinion pliz

    na btw, vifaa vilivyomo mahospitalini ni very outdated but vinatunzwa sana cz hujui lini utapata kipya!!!

    naomba tu uwe kidogo sensitive kwa ma dkt
     
  8. V

    Vancomycin Senior Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka Hospitali zetu za rufaa zimegeuka BIG DISPENSARIES NA MAJUMBA YA MAKUMBUSHO
     
  9. K

    Kashindye J.J Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe nadhani huna sifa ya kuwa mtz na huna machungu na nchi yako. Hivi kwanza unajua tunafanya kazi ktk mazingira gani mpaka utoe ushuz* wako huo? Tutagoma na tutaendelea kugoma kama tunafanya kazi kwenye mazingira hatari ya kupata Hepatitis na HIV kama ya tz, wakuu wa nchi hawaoni haya na wala hakuna cha malipo ya kufanya kazi ktk mazingira hatarishi 'risk allowance'. Kama huna cha kuchangia humu bora kawinde panzi na watoto wenzako huko nje. Aaagghh!
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sasa machine ya mtumba itaacha kuharibika?kilaza kweli wewe
     
  11. a

    alfime Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia kuna watu Kama wawili hivi pale wizara ya Afya wamekalia haki za Madaktari zaidi ya 2,000 mpaka madaktari wengine wame opt kukimbilia inji za Botswana n south coz of kubabaishwa MoH? Just imagine watu wawili tu wanaua na kudhalilisha fani ya udaktari hivi hivi wengine wakiangalia? In a country where Doctor to patient ratio is 1: 35,000 ilihali WHO in recommend 1:4,000? One wonders ???? Mie ninashauri hawa madaktari wasipuuzwe na wasikilizwe na kupewa kipaumbele coz tunawahitaji sana
     
Loading...