Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kama serikali inawabana kwenye kumbi nawaushauri mtumie internet- mfano facebook

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HISIA KALI, Jan 29, 2012.

  1. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi watu hawahitaji kukusanyika physically kufanya mikutano. Tumieni mtandao wa internet. Anzisheni facebook page na kuitumia kujadili hoja zenu.
     
Loading...