Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari kama mnataka mabadiliko kwenye sekta ya afya-jumatatu ndiyo siku ya kuwa pamoja haswa.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nderingosha, Jan 29, 2012.

  1. n

    nderingosha JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2011
    Messages: 2,540
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    • Ndugu zangu madaktari poleni kwa pilika ila niseme tu kazi ndio inaanza.........hawa serikali wameamua kuja kwa mtindo wao wa siku zote wa divide and rule na hapa ndipo migomo mingi yenye madai ya msingi inapokwamaga.....kwa maana ya watu kugawanyika makundi na hivyo tija nzima ya migomo kukosekana na watu kuishia kusalitiana.Ndugu zangu mlipoamua kugoma (wiki nzima sasa)mlikuwa na malengo na matatizo yenu yameshakubalika na nchi nzima kuwa ni ya msingi kabisa....
    • Ninachotaka kusisitiza sasa ni kuwa msije mkakubali kutishika na vitisho vilivyotolewa na serikali kwani hakika mkigawanyika hamtasikilizwa....believe me....mkigawanyika sasa matatizo ya msingi kabisa kamwe hayatapatiwa ufumbuzi....we all know this government....
    • Rai yangu kwenu.....kesho jumatatu ni siku ya nyie kuwa kitu kimoja kuliko siku zote...(mmeshakaa wiki sasa kwenye mgomo)........believe me..mkiendelea na mgomo serikali hii haina jinsi zaidi ya kukaa na nyie kuzungumza......namaanisha madaktari nchi nzima kesho chondechonde asiende mtu kazini........mtaendaje kazini wakati madai yenu hayajapatiwa ufumbuzi???????mmegoma wiki nzima ili keshoo mrudi kazini bila kusikilizwa???haitakuwa na logic hata kidogo ndugu zangu....hata manesi watawashangaa.......ila mkiendelea na mgomo hata manesi watawaunga mkono....hata wagonjwa wenyewe watataka serikali iwasikilize...fanyeni hivyo na matokeo yake mtayaona...believe me.......serikali ikileta madaktari wengine itabidi iwalipe kama ambavyo ingetakiwa iwalipe nyie....kwanza kuna madaktari wangapi wa ziada nchi hii feki??please and please.....mlishaamua kugoma don't give it up to this pathetic government........by the way...wagonjwa nao wanasema wanataka serikali iwalipe madaktari ili wawahudumie wagonjwa vizuri........daktari mwenye hasira anamtibuje mgonjwa?????????
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nasema tena, mkirudi kazini bila kusikilizwa, kwa sababu ya woga, au kwa sababu nyingine yoyote,... tusisikie tena mgomo.
    Mkitaka msikilizwe, kwa faida yenu na ya watanzania wote, wakiwepo wagonjwa ambao kwa bahati mbaya wapo mahospitalini, Mungu awape nafuu, wakiwepo watakaokufa kwa kutokuwepo kwenu, Mungu awape rehema na punziko, lakini kwenu nyingi msimsikilize sio tu Waziri Mkuu Pinda, wala FFU, hata akija JK, mkulu mwenyewe, kabla ninyi hamjasikilizwa na madai yenu kutekelezwa. Kusikilizwa kwenu ni kwa faida kubwa ya baadaye kwetu sote, hasara ya muda mfupi, itakuwa tu labda vifo. Poleni, lakini mkaze uzi kupata haki yenu na yetu sote.
     
  3. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    hapa ndo muamue moja kupata mlichotaka au kufta mkia na msigome tena kwan style ya uongoz wetu umeanza kuwatisha pamoja na personal attack /character assasination sijui dk ul hana vigezo dah...
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja chondechonde madaktari kesho ndo siku pekee ya kugoma nchi nzima mmebakisha kipande kidogo sana na mkifukuzwa wote nakukuhakishieni cc tutaandamana nchi nzima, mtaendaje kutibu watu na hasila zenu au haya ndo yale kunadaktari hospitalini kumbe ni koti limewekwa tu kwenye kiti, umeme umepanda wabunge wameongezewa posho iweje ninyi?
     
  5. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 897
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 180
    Wembe ule ule, kesho hamna kurudi kazini; hakuna mwenye uhakika lakini pengine nyinyi ndiyo mtakaoanzisha mbio za anguko la serikali dhalimu hii na hatimaye ukombozi wa nchi ukatimia. Kuna watu waliwahi kusema kuwa mabadiliko yanaweza yasije kupitia chama au vyama vya siasa, tungependa unabii huo utimie sasa.
    Ujasiri wenu kuanzia kesho unaweza ukawa chachu ya kuwafukuzilia mbali washenzi hawa wanaoliibia taifa na kuangamiza wananchi wasio na hatia.
    Hiyo ndiyo nguvu ya umma, washawishini na manesi pia.
     
  6. d

    drgeorge Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli utabaki kuwa ukweli hoja za msingi hazibadilishwi kwa vitisho vya Waziri Mku. Madaktari tusimame katika kweli na haki pasi na woga. Ni afadhali kufa ukiwa unadai haki yako kuliko kuishi pasipo haki hiyo.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,077
    Likes Received: 2,343
    Trophy Points: 280
    madaktari tupo pamoja nanyi. kesho ndo siku ya kuchukua point zote tatu. Nawaombea kesho asitokee msaliti yoyote.
     
  8. g

    gizalucky Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ama kweli Pinda,,,anaejidai mtoto wa mkulima amenisikitisha sana kudharau madaktari kiasi hiki..au kwa vile wao wakiumwa hata Malaria matibabu ni India ndo maana wanawadharau hawa wa kwetu...hajiulizi why India is better than our country???Sababu ni kuwa serikali ya India na others countries zimewathamini madr wao na kuboresha system zao za afya,,,,,It is ridiculous....in short Pinda ameonesha kiwango duni
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Upuuzi mtupu!!!! Mnachochea vifo vya wasio na hatia mkidhani mnaikomoa serikali! Watoto,walemavu,wazee na wagonjwa mbalimbali wanataabika kwa ajili yenu!!! MUNGU HUMLIPA KILA MMOJA KULINGANA NA MATENDO YAKE! Halafu mnajiita WAKRISTO MMLIOZALIWA UPYA na WAISLAMU SWALA TANO huku mkiua watu kwa mkono wa pili
     
  10. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mtoto wa fisadi na si mkulima, Pia huyu jamaa hana logic yeyote zaidi ya upuuzi; Mgomo huu unahitaji busara kuumaliza na si vinginevyo. Serikali yetu ni pumbavu sana kupitia huyu Waziri asiye na logic anatumia miguvu yake kutuliza mgomo unaohitaji busara. Kweli hatuna viongozi kabisa
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alijifanya analia wakati wa mauwaji ya albino kumbe hana lolote amejawa na unafiki mtupu
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unadhani wakirudi bila kusikilizwa madai yao ndo itakuwa hitimisho? Nadhani hasira zitahamia kwa wagonjwa ambao watakuwa wanahudumiwa kwa hasira na kupoteza maisha huenda ikaongezeka badala yakupungua
     
  13. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nyie wapotoyosheni tu,huku mnapulizwa na viyoyozi
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuwasikiliza maDr. Kutawafanya wawe willing kuwasikiliza wagonjwa na kuwatatulia matatizo yao pasipokuwa na kinyongo chochote. So drs wananchi tupo nyuma yenu kuwasapoti mpaka kieleweke kwani Tz itajengwa na waTz na siyo mtu mwingine yoyote
     
  15. k

    katatuu JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kitendo chamadaktari kukataa kutii ombi la kukutana na serikari ni utovu wanidhani.nilidhani serikali inamakosa kumbe madaktari ndio jeuri.haya bwana sasatuone naniameshika makali.vinginevyo serikari ijipange ili wagonjwa wasiendelee kuteseka.uzuri madaktari bingwa wanafanya kazi.hawo ambao wapk mafunzoni wafanyiwehima.chondechondedrs chukueni hatua rudinikazini.msije jipalia mkaa.mmepewa nafasimmeshindwa kuitumia wenyewe.acheni ubabaishaji.waziri mkuu mmemkimbia rais mmamsogelea kweli.
     
  16. Ngatele

    Ngatele JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Unaweza kumpeleka punda kisimani lakini huwezi kumlazimisha kunywa maji, huyu PM amenisikitisha sana, wafanyakazi wa nchi hii iko wapi solidarity muimbayo kila siku, huu ni wakati wa kuonyesha mshikamano kwa sekta nyingine kuunga mkono mgomo wa madaktari kwa kuweka siraha chini. Wanajigawia posho kedekede na huku wakisema serikari haina fedha, si upuuzi huu!
     
  17. Liberal

    Liberal Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo la viongozi wa nchi hawana priority. Yaan wanaongeza posho za wabunge, safari za rais kila uchweo, mashangingi hayachoki kutembea....Madaktari kazeni buti. Tupo pamoja daima
     
Loading...