Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari jiepusheni na genge la kina Mwaipopo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiby, Jul 12, 2012.

  1. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Kuna genge moja jijini DSM limejivika cheo cha jopo la viongozi wa kidini. Sii kweli kwamba watu hawa ni viongozi wa kidini bali ni genge la wajanja fulani ambao wamekuwa wakihaha kila kona ya nchi kutafuta watoke vipi. Walianza na mihadhara ya kukashifiana kwa tofauti za kidini, kujiingiza katika kuwatapeli watu mashuhuri ama tajiri kama kina Mengi, Manji nk. Sasa wanatumiwa na Ikulu dhaifu ya Jk kuwavuruga wananchi kwa propaganda. Nilishangaa Madaktari ni wapi walitaimiwa na mpaka kunasa ktk mtego wa kina Mwaipopo ambae ni form for failure na genge lake kina msopa darasa la saba. Hivi MDr's hamkuweza kuwabaini hawa watu kuwa hawana uwezo wa wazo lao wenyewe ila kile walicholishwa? Angalieni sasa jinsi wanavyowananga kuwa watawapeleka mahakamani baada ya ushauri wao wa kuwataka kuandika barua ya kumwomba radhi Kikwete kukataliwa. Kama MDr's mnabisha jaribuni kukutana na Mwaipopo na mutake ku-sam up mazungumzo yenu muone kama ana uwezo wa kuyakumbuka. Hapo ndio mtajiridhia kuwa mlikuwa mnajadiliana na mtu aliyekuwa analishwa cha kujadiliana na ninyi kutoka chanzo kingine na wala sii wao kama wao kwa jinsi walivyojinasibu. MDr's p/se hamjawa cheap kiasi hicho.
    .
     
  2. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu, umetumia lugha ya kishairi,ngumu mi kuelewa
     
  3. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    .
    Bana nina mengi sana kichwani yaliyonipa uchungu jinsi madaktari walivyokuwa na dhamira pana ya kuhakikisha usalama wa afsa ya mtanzania inazingatiwa kwa miundo mbinu kuboreshwa. Sasa badala yake serikali imetumia propaganda kupitia vilaza(vibaraka) ninavyovifahamu fika. Imeniuma sana hata nimeshindwa nianzie wapi na nimelizie wapi.
    .
     
  4. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sipati picha mkristo atakaposhika nchi 2015!! Sijui hawa jamaa wataongelea nini? Maana kila anayesema uovu wa serikali ya jk hawa jamaa wanakuja na mapovu mengi kweli!! Hivi makao makuu yao wamehamishia ikulu?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapana! Mi kwangu bado nina hofu na mleta thread!

    Mapofu yanamtoka utafikiri anatumiwa!

    Hakuna fara hapa nyakati hii ya uwazi na ukweli!
     
Loading...