Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari: Jiandaeni kuongea na JK kupitia wazee wa Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tonnyalmeida, Feb 5, 2012.

  1. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo jioni jk ataongea na wazee wa mwanza, kama alivofanya kwa walimu jambo linalotegemewa kuzungumzwa ni mgomo wa madaktari..

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyu nae badala ya kuongea na madaktari yeye anaenda kuongea na wazee, ili wampigie makofi tu maana hata anachowaambia hawaelewi au huyu Vasco akili zake kama za hawa wazee ndio maana kila siku anaongea nao na anaogopa kuongea na watu wenye akili watamchallenge.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,651
    Trophy Points: 280
    Rais wako hajui nini kinaendelea kwenye nchi yetu, hata majukumu yake anaonekana hayajui.
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ikulu si sehemu ya kukimbilia,JK ni Rais aliyependwa 2005 ila ni Rais anayechukiwa mno kwa sasa
     
  5. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu katoka davos ameonekana akifungua benki, kuongea na asasi za kiraia ikulu, kuhudhuria sherehe za kilele za siku ya sheria ambako alikili serikali haina pesa, asubui hii maadhimisho ya miaka 35 ya ccm ktk viwanja vya furahisha na kirumba na leo jioni TBC1 wanasema atakutana na wazee wa mwanza kuongea nao LAKINI CHA AJABU HAJAKUTANA NA MADAKTARI KUONGEA NAO KUHUSU MADAI YAO YALOPELEKEA MGOMO NA WATANZANIA WENGI KUATHIRIKA KWA NAMNA MOJA AU NYINGINE.

    YOTE HAYO ALOYAFANYA TANGU ARUDI SIO MABAYA HAPA NACHOJARIBU KUKIWEKA SAWA NI NINI KIPAUMBELE CHA TAIFA HILI KWA WAKATI HUU KWA RAISI WETU?
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwa sasa haruhusiwi kuongelea suala hili kwani linashughulikiwa na bunge.akifanya hivyo itaamaanisha anaingilia uhuru wa bunge.
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wazee wenzangu hawa wa Mwanza hivi unadhani watamwambia nini
    Hakuna jipya hata moja ..
     
  8. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni masaa machache tu yamebaki kulithibitisha hili mzee meningitis. tulipe mda..
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kama akifanya hivyo itakuwa ni dharau kubwa sana kwa wanataaluma kwenye hii sekta...
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inategemea na agenda inayokupeleka ikulu.
    Kwa mabiznezz ni sehem mwake kabsaaa!
     
  11. m

    mareche JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hatuna rais hapa tz tuna mtalii
     
  12. 654

    654 Senior Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we keep our ears to the ground, who knows he may suprise us with some unheard wisdom, let us give him another chance
     
  13. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu historia inaonyesha ashafanya hvo na kuidhalilisha taaluma ya ualimu ambayo ninaiheshimu sana hvo sidhani kama ni ajabu kwa yeye kurudia hili katika taa!uma ya utabibu.
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wazee wa Mwanza wamekwishamzarau ndio maana ukiangalia picha zao walipokuwa wanamkalibisha hawakuwa wamevaa magwanda ya kijani kama walivyovaa wanafunzi!!
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nikiangalia hotuba yake ya hapa kirumba ianelekea kajipanga sana.
     
  16. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    ni kweli kwamba watu wa mwanza hawana cha kumwambia rais?
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    hana akili ya kujipanga huyo subiri uone upupu atakao mwagwa ambao utaiwasha tanzania kwa muda wa kutosha!
     
  18. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama sijamnukuu vibaya katka hotuba yake mwishoni ni kama kawaweka kiporo madaktari.. anasema leo hotuba haijagusa* adaktari sababu ulikuwa ni mda wa ccm sa sijui mda wa madaktari ni upi..
     
  19. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu watoto walikuwa kibao na sungusungu wamesombwa kutoka maeneo mbali mbali ikiwemo wilaya ya bariadi mkoa mpya wa SIMIYU ili kueneza propaganda eti watu walikuwa wengi.. kazi kwelikwel.
     
  20. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    usitarajie jipya hapa mkuu, mark my words!
     
Loading...