Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari huingia jeshini kwa kupenda au kutafuta maslahi bora?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jan 31, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wakuu hili ni swali muhimu la kujiuliza kama kweli madaktari wanaoenda jeshini walipanga kufanya hivyo au ni kwa sababu ya maslahi na mazingira duni ya madaktari?hata kama madaktari hawa ni clinical officers je ni kweli dhamira zao ziliwatuma kuingia huko au ni kutafuta maslahi kama walivyo wataalamu wengi waliojiingiza kwenye siasa.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Kwa miaka hii hakuna wito wa kazi, wala profession hazina ishu tena!
    Ninamjua Clinical Officer anayefanya kazi bank clerk hapa mjini!
    Kazi ni kazi Mkuu!...bora watu wapate bapa jioni!
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Could be both...wengine wanapenda geshi wengine njaa zimewapeleka. Wengine wanaenda kufanya kazi kama kituo cha kazi maana hawawezi kujaa kijitonyama au kule magogoni
     
Loading...