Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari: Hakuna anayerudi kazini kesho!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Steve Dii, Jan 29, 2012.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Madaktari wamekutana na waandishi wa habari muda si mrefu na kutoa kauli ya kukaidi amri ya Waziri Mkuu juu ya wao kurejea makazini kesho.

    [​IMG]
    [​IMG]
    Dr. Stephen Ulimboka, mwenyekiti wa jumuiya ya madaktari akitoa tamko lao...
     

    Attached Files:

  2. s

    step Senior Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huyu Pinda has reached the limit of his wisdom. Bado kidogo tu ataanza kulia lia.
     
  3. S

    Selungo JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa ndiyo penyewe sasa. Mbona wabunge walipodai ongezeko la posho ya kukaa hapakutolewa amri? Zaidi tulipewa habari za kukubaliwa madai yao kwa kile kilicho elezwa gharama za maisha zimepanda mjini Dodoma.

    MaDr. komaeni na msilegeze kamba. Haki haipigiwi magoti.

    BRAVO kwa msimamo.

    Nawasilisha.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kwamba wanasiasa wetu wanajifanya kuendeleza ubabe wa kizamani,I don't know what will be the next move baada ya madaktari kukaidi amri yake.Serikali yenyewe imefilisika,They don't have the guts to do anything to them.Endelezeni msimamo docts
     
  5. kasingo

    kasingo Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera madaktari wenzangu kwa kuwa na msimamo wamezoea kuwaburuza walimu let us teach them a reason.
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    pinda kashauriwa vibaya.asije akaingia kwenye list ya kina nyoni....
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    sasa mimi dr wa wanyama sijui niwaunge mkono hawa jamaa..........\Orait, kesho siendi kuwatibu wale wadudu wa mzee Macha.
    Nagomaaaa.........I am supporting you guys.........100% pamoja.
     
  8. m

    mams JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona madaktari wameamua 'Haondoki mtu yeyote hapa mpaka kieleweke'. Kaeni nao mkubaliane ni kiasi gani mlipwe, ikishindakana basi kuna soko huria out there! Kwa kuwa wabunge wataongezewa hivi punde basi vuteni subira wakipitishiwa hiyo 200000 basi hwatakuwa na sababu ya kuwanyima hicho kiasi mnachotaka.
     
  9. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafikiri alikuwa hajui kuwa haturudi kazini kesho?

    Anajua ila anataka kuua watu wengi zaidi kidogo kama walivyofanya kwenye Loliondo!!!!!

    Kesho haturudi kazini thats it enough is enough, ngoja aende yeye kuhudumia wananchi ila sisi hatuendi hadi kieleweke. Waziri mbumbumbu sana huyu hajibu hoja hata moja halafu anatudhalilisha. Kesho hatufanyi dharura wala sijui nini, tunaacha hii kazi fed up with this servitude
     
  10. k

    kipinduka Senior Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdomo huchongea kichwa
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Steve Dii,

    Hebu jiulize, mnajaribu suluhu, jamaa wanasmea kama hamtaki acheni tuta-import from Cuba, then out of blue mnakwenda kwa PM then katibu wake anawayayusha, then on saturday evening, anasema mnkutana kesho asubuhi, not a working day, ni watu wazima, wanamipango yao ya wikendi na familia, wana imani zao zisizowaruhusu kuhangaika jumamosi wala jumapili, ghafla PM anapanga atakacho, and then anakwenda kumbini, watu hawajafika, kisha anatoa order

    this is crap!!!!

    Pinda needs to learn that hea has the least convincing power ndani ya cabinet, afadhali hata adam malima, the best he can do ni kulia na kushangaa, au kwenda kijijini kupiga picha akiwa shamba.... HE IS LOSING IT, and ni mmoja wa outsiders

    LETS WAIT AND SEE, TOMORROW IS JUST A FEW HOURS TO COME!!!!

    Nafananisha hii na mkeo karudi kwao, unamuita muongee hatokei, and then unasema kesho asubuhi usipokuja umejifukuzisha.... in a modern world, she wont come back!!!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Serikali tatizo kila kitu inafanya ubabe wakijiona wao ni wajuaji zaidi mbona wakati wabunge wanajiongezea posho Pinda hakutoa kauli au amri yoyte ile lakini leo hii kwa madaktari anajifanya kutoa kauli za kuwatishia kuwa watafukuzwa kazi, tatizo la Pinda nafikiri kazi yake ni kupokea maelekezo na kuyatamka hivyo hivyo bila kujua athari zake mbeleni zikoje...
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wenye pesa, fungueni private facilities.... resources hizoooo maana serikali ianfukuza watu kesho!!!!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pinda ni beneficiary wa posho... unajua anakunja shilingi ngapi kwa kikao?? hata cha leo alichoitisha yeye?
     
  15. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wasiporipoti kazini kesho, Hapo ndipo itakapojulikana umuhimu wao. Kama Pinda ni mtoto wa Mkulima basi ajue sisi ni vibarua wa hao wakulima. Ashindwe kabisa nani arudi kwa vitisho?
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Cousin naona serikali inajaribu kupima kina cha maji kwa kutumia mkono
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,148
    Likes Received: 9,836
    Trophy Points: 280
    Bravo Doctors!!! for such a difficult decision.
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyu PM angekuwa na busara angekubali ombi la madaktari kukutana nao kesho, uwaziri mkuu wake usingepungua na labda angejijengea heshima kwenye jamii. Kesho aibu itamshika pale madaktari watakapoendelea na mikutano yao.
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sasa madaktari wadhihirisha immaturity tena. Wao wamesema hawawezi kukutana na waziri mkuu siku ya jumapili, lakini wameweza kukutana na waandishi wa habari!
    Nadhani kuna madaktari wanapenda mgomo uendelee kwa sababu after all mshahara wao wanaendelea kupata na muda huu wa mgomo wanaendelea kufanya shughuli zao nyingine ikiwemo kwenda kutibia hospitali private...
     
  20. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poleni doctors, hata Kama mnaendelea na mgomo angalau emergency services ziendelee,

    I know where Pinda is coming from, mliposema awafuate, mlipoongea Sana kuwa he might need you and you don't throughout your continuous meetings, I saw this coming, he had to prove to us and to you guys that he is the one to decide,

    Further to that, fellow JF members, brace yourself for a highly publicized strike news, volumes of patients in dire need, scores and hundreds of patients being turned out and rejected....yes this will now be nation against u guys....
    tanzanians we forget too quickly that the same potray of long queues and the like has always been there...it's just getting better

    Poleni sana madaktari, lakini solidarity forever....
     
Loading...