Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Madaktari gomeni,weken vifaa chini'-kigwangala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jan 19, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa nzega amewataka madaktari kugoma na kuwasisitza kuwa huu ndo wakati muafaka kwao kugoma,maama MAT ndo asasi ya juu kwao,amesema kuwa kama wakilegeza msimamo leo,basi itawachukua miaka kumi kuckilizwa
    sosi:habariLEO
     
  2. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kigwa acha hizo yaani badala ya kukishauri chama chako kiweke mambo sawa unashauri migomo, viongozi wengine hopeless kabisa au sababu yeye anatibiwa nje
     
  3. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hana mpya anatafuta popularity huyo
     
  4. k

    kaeso JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani hakuna namna yoyote wanayoweza kusikilizwa zaidi ya kugoma!!
     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nimeamini sasa kuwa wabunge wetu hawana uchungu na wananchi wao ambao wamebanywa mbavu kila kona! Huyu bwana anasema hivyo kwasababu yeye na familia yake itaenda kutibiwa Apollo, India.
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbunge huyo. Bora siku zinasonga mbele.
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    migomo ndiyo njia pekee iliyokuwa inategemea ingawa nayo now ime eksipaya kwan mabom,maji ya kuwasha,risasi za moto na virungu ndio vimekuwa haki yao wale wagomao.

    Madaktari hawahitaji kugoma mpaka wafikie hatua ya kuandamana na kukimbizana na ffu wao wanagoma kimya kimya kwa kupunguza tu uwajibikaji.Wakifanya hivyo 1 week lazima kieleweke.
     
  8. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nasikia Dr.Kigwangala hana leseni ya udaktari ni mwanaharakati tu.
    Sasa anataka kuchochea wenzake ili nao wanyang'anywe leseni au?
    Dr. kigwangwala,suluhisho la matatizo sio migomo bali ni mazungumzo kwani hata wakigoma at the end wataishia kufanya mazungumzo so its easy and wise to skip the mgomo stage.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haya,anaweza akaja jibu
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    bora amesema yeye wangesema wale wa upinzani,cjui ingekuaje?
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni kwel usemayo,lakini sasa athari yake huion na hutaiona unles uwe unahtaj huduma ya MATIBABU kwa kipindi hiki,
     
  12. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naomba niwarekebishe kidogo, kweli upotoshaji wa habari una athari nyingi...jamaa tuondoe mawazo ya mgomo wala tusifike huko sasa nashangaa hiyo source yako inasema otherwise..hatupendi migomo wala hatutaki coz mwisho wa siku anayeumia ni mwananchi wa kawaida.tunachofanya ni kutafuta dialogue na wizara husika hili tuone tutafikia makubaliano gani
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kigwa siku hizi ni CDM damu damu!!
     
  14. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona wengi hawaungi mkono njia hii bila shaka wanakubaliana na hoja zao. Kina Nkya wanakula bata ndo maana wanatoa majibu mbofumbofu, ni bora wamesema kuliko wakifanya kimyakimya huo mgomo. Sasa tunapaswa kuwawajibisha watendaji walizembea kupeleka posho za kujikimu kwa madktari walio mazoezini, wao wanguachwa kwa miezi mitatu bila ya mshahara wangefanyaje? Tusimjadili Kigwangala, tujadili hoja
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mdau umetoa wazo zuri sana!
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwanini?
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    labda ame'chenji
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ulikua HUAMINI?au HUJUI?
     
  19. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mie namuunga Mkono kama ni kufa wacha tufe maana watz tumezidi upole wa kizezeta wacha iwe mbaya najua itauathiri walau tutakuwa tumewaonyesha tunaweza ila huwa tuna acha tu
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waziri wa afya na katibu mkuu wake inclduding mganga mkuu,taaluma yao c udaktari eenh?
     
Loading...