Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madaktari fikirieni tena kwa mara ya pili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KALEBE, Jun 30, 2012.

  1. K

    KALEBE JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    tambueni hapo mlipo mlifikishwa na serikali ya jamhuri ya muungano wa tzn kwa nin sasa mnakiuka kiapo ambacho mliapa kabla ya kuanza kazi je ingekuwaje kama serikali isingewafadhili hamkujua kama mshahara wa madaktari ni kidogo hivi mnajua kuwa kuna watanzania ambao wakisikia kuwa mnadai kiasi hicho cha fedha wataiomba serikali iwafukuze kazi foleva:A S-baby:
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hakusomea kufanya kazi bila ya vifaa
     
  3. P

    PakavuNateleza JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 743
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Lakini wewe ukisikia Lusinde analipwa milioni kumi unaona ni sawa?
     
  4. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ****** huyu nenda kajiuze hujuwi unachoongea
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dizaini ya watu kama mleta uzi ni dizaini ya uduni wa kufikiri. Yeye mpaka hapo anaona ni kawaida tu huku akienda hospital akiambiwa dawa hakuna anaanza kulalamika.
     
  6. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Kama ni kweli mbona kila mtu amesomeshwa kama unavyodai, lakini wewe ukaamua kusomea umbea na sasa upo bungeni unakula mabilioni , lkn yule aliyejikunja na kutumia miaka kibao kusaka elimu ngumu unamwona fara
     
  7. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Wafikilie mara mbil gan?wamefikria mara nne kabisa...si mmeagiza madaktar iran unaweweseka nn sasa
     
  8. k

    keyjey Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana roho ngumu hivi unalalaje huku unajua kuna mtu anakufa huko labda ungeokoa roho yake...
     
  9. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wewe una roho nzuro nenda tu hospitalini kajitolee kufanya usafi hata kufagia tu au unasemaje?
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    acha kupandikiza mbegu haram ya uwoga mkuu.
     
  11. H

    Henry Philip Senior Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa muungwana, usimsemee mwenzio vibaya, jifikirie wewe kwanza, wewe lini ulitoka hapo kwako na kwenda hosptitali kuwaona wagonjwa na kuwapa japo maji ya kunywa? ni mara ngapi unafanya hivyo? au umekalia kuhukumu tu?
     
  12. k

    keyjey Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wafanya usafi hawajagoma,hata hivyo madaktari wana roho ngumu huo ndio ukweli
    wanaokufa si mawaziri au wabunge ni wavuja jasho.
     
  13. H

    Henry Philip Senior Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je, unafahamu kweli maana kamili ya serikali? Nenda soma kwanza alafu ukirudi utaifuta kauli yako hii.
     
  14. k

    keyjey Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari walisoma ili wakawape maji...?wao warudi waendelee na njia mbadala wao wamesoma miaka 5-7 kwa sababu na sio kumuadhibu mlalahoi.
     
  15. T

    Talklicious Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali roho ngumu hiyo ya kulala ukiwa mbali angali unajua kuna mgonjwa anakufa lakini hata hujamwona KULIKO roho ngumu ya kumwangalia mgonjwa tena mtoto anakufa mbele yako na hypovolemic shock kisa hamna cannula ili aweze kuwekewa maji mwilini. (Cannula ni Tshs 250 na umemtuma ndugu kwa hela yako kwenye maduka ya dawa karibu amekosa)
    Hivi ndio unatambua leo madaktari wanaroho ngumu? Anajua kukaza roho wakati mgonjwa yuko mbele yake sembuse akiwa hayupo kwenye upeo wa macho yake! Nahisi na kejeli zako nimekusaidia kukupa uzito zaidi na kukuonyesha jinsi walivyo na roho ngumu.
     
  16. u

    umsolopagaz Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapiganapo tembo nyasi ndizo zinazoumia na halikadhalika wanpofanya mapenzi.....mie na wenzangu wengi mitaani hatuna cha kushabikia, na tunawalaumu wote...! still, nawaombea wale ambao wapo jumla jumla upande wa matabibu, isije ikawatokea wakawa wanahitaji huduma ya matibabu ktk kipindi ambacho matabibu wako kwenye mgomo....down with klaat gov't.....down with klaat doctors...down with all politicians regardless they r in 'rulling con aparatus', or opposition....DEM R DEH ONE MAKING PEOPLE DIE FOR DE WRONG DEM DID'NT DO.....
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    unafichaje fedha uswis wakati hospitali inakosa hela ya kununulia panado?
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    dr hatibu watu kwa kuwawekea mikono wakapona!
     
  19. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    keyjey nawe umekuwa pimbi kiasi hicho? Kwani daktari anaponya kwa maombi? mbona huiambii serikali ipeleke madawa na vifaa? Nyie watu sijui huwa mnafikiria kwa makalio?!!! Ili mgonjwa apone lazima kuwe na daktari (atakayetafuta diagnosis), kuwe na serikali (ilete dawa na vifaa tiba) na mgonjwa pamoja na ndugu (walete ushirikiano wa kitabibu sawasawa na maagizo ya watumishi wa afya). Daktari sio Mungu au mwanamaombi. Daktari ni Mwanasayansi. Lakini kwa Tanzania ni mwanasayansi asiyekuwa na vitendea kazi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hao madaktari wanatumiwa na vikundi vichache kuwa eti watalipwa zaidi ya madaktari wa dunia nzima wao waendelee tu kuwatesa wagonjwa.
     
Loading...