Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari bingwa watatu.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Manywele., Jan 17, 2012.

  1. Manywele.

    Manywele. Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madaktari bingwa kutoka nchi tatu yaani Tanzania,Germany na China walikutana kuelezea mafanikio ya nchi yao. Akaanza mchina kwa kusema kwetu alizaliwa mtoto hana mikono tukamuwekea ya bandia na sasa ni mpiganaji karate maarufu, akaja mjeruman akasema sisi alizaliwa mtoto hana miguu tukamwekea yabandia na sasa ni mwanariadha na anamedali mbili za dhahabu, akaja mtanzania kabla ya ksema akacheka kwa kejeli kidogo then akaendelea kwa kusema nyote hamjafanya kitu, kwetu sisi maeneo ya bagamoyo alizaliwa mtoto hana kichwa tukamwekea boga na sasa ni raisi wa nchi yetu.
     
  2. Manywele.

    Manywele. Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli 2natisha.
     
  3. Bwisso

    Bwisso Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh hiyo ni kali
     
  4. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Tumechoka na post zenu za kupaste
     
  5. m

    mbalebile New Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umejuaje? Au ndomulemule?
     
  6. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaah....ya loooong long tym ago.
     
  7. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ilikuwaga bichwa la nazi!
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    no comment
     
  9. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa huo ni utani na raisi...
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aaaaaarghhhhhhhhhhhhhh;wewe mtuma post utakuwa ndio huyo mtz kwa sabab unashindw kufikiri zaidi ya ku edit kazi za wengine
     
Loading...