Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari bingwa Muhimbili waanza mgomo rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Feb 6, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wakuu kuna taarifa kuwa madaktari bingwa katika hospitali ya taifa muhimbili wameungana na madaktari wengine nchini na kuamua kuweka vifaa chini(tools down) nasubiri kupata tamko lao rasmi.
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    inaelekea hata maspecialist wanaofundisha chuo cha afya muhimbili wamejiunga kwenye mgomo.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hacha uongo leta ushahidi:juggle:
     
  4. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nasubiria source ila tupate ukweli mwenye taarifa rasmi atujuze.
     
  5. K

    Kwaito Senior Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah afu naskia maumivu mitaa ya ini,sijui ndo inakuwaje na vifaa vishawekwa chini!!!
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    source ni mtu aliye kwenye kikao.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    toooooooba
     
  8. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yalaaaaaaaaaaaaaaah Toba
     
  9. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ushahidi bichwa lako.
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nenda India!
     
  11. e

    ecolizer baba Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hali ni tete katika hospitali ya taifa Muhimbil. Hii imekuja baada ya madaktari bingwa kuanza mgomo wao leo mchana kama ishara ya kuishinikiza serikali kushughulikia madai yao na kupinga upotoshaji uliotolewa bungeni na waziri wa AFYA DR. MPONDA.


    Nimeongea na SURGION mmoja baada ya kikao na akanihakikishia kuwa wamedhamiria kufanya kweli katika hili. Kitu cha kushsngaza hamna chombo cha habari hata vya binafsi vinavyodiriki kutangaza hali ya mgomo.

    Wodi zote MNH ni nyeupe kwani hamna wagonjwa. Ukiingia SEWAHAJI utakutana na wagonjwa wachache walioumia kutokana na ajali wamelala chini mlangoni unapoingia tu. Hii ni hatari sana kwa nchi yetu.
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Its tools down. We dont need to attend even emergencies. Sababu tuna serikali yenye kiburi basi tuonane nani aliyeshika mpini nanani aliyeshika makali.
    Aluta Continua, solidarity forever
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    JK asipoangalia huu mgomo wa madaktari utamuondoa Magogoni!! Si umesikia huko mjengoni kuna wabunge wa CCM ambao wamepata mpaka nguvu ya kuweza kutamka kuwa wanauwezo wa kumtoa Rais madarakani??
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hata wale wa kuandika rufaa india wamegoma.
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Jifunze kiswahili... Hacha = Acha?
     
  16. m

    mob JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Hapa ndo utagundua kuwa baadhi ya watu tuliowapa dhamira ya uongozi hawjui wanachofanya.tuache siasa kwenye mambo ya maana na kwenye afya za binadamu wenzetu. Viongozi tusaidieni kutatua hili wanaokufa kwa mgomo ni watanzania/watanganyika/wazanzibar ambao ndo wanalipa kodi kwa ajili ya kukuza ustawi wa nchi yetu.

    Tuache kufanya kazi kwa mazoea tuwe na viongozi creative ambao wanaweza kufanya mambo ya maana. Tuache kufanya kazi kwa kutumia mbinu zilezile na taratibu zile zile huku tukitegemea matokea tofauti we need to change.
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Aisee!:hatari:
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This saga has to end now!!! Either a nationwide super strike, or back to work

    and I am still shocked on how our government still plays a "sissy" on such a serious matter
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    So sad news,anyway naona msafara wa JK ndo unatoka jijini Mwanza kuelekea eapoti tayari kwa kurudi Dar nazani anaweza kwenda mojakwamoja Muhimbili kuteta na hawa maspesholist.
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    kwani wewe daktari?
     
Loading...