Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari bingwa Muhimbili waanza ku-resign!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Electron, Jul 11, 2012.

  1. Electron

    Electron Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tetesi ambazo bado naendelea kuzifuatilia ni kuwa specialists doctors wa muhimbili wameanza ku-resign kuonyesha kutoridhishwa kwao na mwenendo mzima wa jinsi serikali inavyoshughulikia swala la madaktari hususani kuwafukuza na kuwafutia usajili intern doctors... nimetaarifiwa kuwa mpaka sasa Daktari bingwa wa upasuaji watoto (paediatric surgeon) pekee aliyepo muhimbili, Dr. Mng'ong'o ameamua kajiuzulu......

    Aidha specialists wengine bado hawajafanya hivyo, wako katika mgomo baridi.......

    Tusubiri tuone how the event will unfold
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    The rise and fall of Mali empire, Mwanemutapa, Soghai, Roman........and at last we are to witness the fall of JK regime.
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Yuko kwenye uzazi wa mpango Uk, lengo ni kujazia uzao wa wale wanaokufa kwa kukosa huduma za ma dr..what a pit jk!
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Je hiyo ni trend ambayo itafuata madaktari wengine kujiuzulu au mng'ong'o ana surrender kwa kusalitiwa na wenzake?
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Yupo UK najifunza kutumia contraceptive pills
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Shame upon him!
     
  7. Electron

    Electron Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu only time will tell, however yawezekana wengi wakahofia, yahitaji kujipanga, although wana market sana in the southern African countries
     
  8. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tawala zote za kidhalimu ambazo hazikuwajali watu wake hatimaye zilifikia kikomo. Ninaamini ya kwamba udhalimu huu uliopitiliza wa serikali ya ccm chini ya jk umevuka mipaka yote.

    Haujali mtu yeyote, wanatumia mabavu na vyombo vya dola kuwadhalilisha watu wake, na dunia imekaa kimya! Hata hivyo wananchi ndiyo wenye kauli ya mwisho, na hili la madaktari sasa limegusa wananchi wote.

    Hakuna asiyejua nini kinaendelea. Hata wale waliokuwa wanaipigia debe serikali mmoja mmoja wanaanza kuelekea kubadili sauti zao. Ninaamini kwa pamoja tutaweza.

    Walio na masikio na wasikie sasa. Kilio chetu kimesikika na wakati wa mabadiliko ya kumkomboa mtanzania umefika!
     
  9. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama vipi njooni kiwanja tupige box..kwani kitu gani bana..
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu awatangulie wote wanaotetea HAKI
     
  11. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mengine mengi yatafuata tu
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    waakiwambia masharti ya misaaada Ohhhh!sisi hiyo haiwezekani ila pesa zao mnazipenda na ndiyo wamesponsor hiyo show:A S 465:
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hivi kwani ni waziri wa wanawake jinsia na watoto?.....au ni waziri wa afya?:sleepy:
     
  14. S

    Striker Searcher Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    The desperate government should confess for the incidences. Shame for JK.
     
  15. a

    afwe JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Nadhani ni jaribio ili ku-shake the dhaifu government
     
  16. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa hiyo hii movement ilikuwa kuondoa utawala? au ni kwa ajili gani. Nisaidie

    Kama ni kweli busara ni kuweka koti begani, stethescope mkononi nenda kijiweni. Muulize Dr Kibassa alishagoma tangu mwaka 2005 na aliamua kuwahudumia waTZ kutokea private, hakuna tatizo, kwani lazima public?
     
  17. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    A very nice move, let us wait a litle for mass resignation. Come one come all Dr.'s deserve a conducive working place and wage.......
     
  18. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali dhaifu haiwezi kusimamia msimamo wake. Ili JK awe shupavu asikubali kurudi nyuma, akirudi mezani yeye ni dhaifu na amewaogopa madaktari.
     
  19. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aaahhh... umeugusa moyo wangu kidato cha tatu hiyo. Qeen NZINGA NKUWU mitaa flani ya Congo. This is a practical version of it. Welcome son!
     
  20. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    jk= janga la kitaifa!
     
Loading...