Madaktari bingwa Muhimbili kuanza mgomo kimapinduzi Jumatatu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shykwanza, Feb 3, 2012.

  1. s

    shykwanza JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Madakatri Bingwa katika hospitali ya taifa Muhimbili wamefanya kikao cha dharura kujadilli hutuba ya Bwana Mponda na kukubaliana kuanza mgomo kupinga taarifa iliyotolewa na serikali Bungeni.

    Mgomo huo umetangwazwa kutokuwa na kikomo hadi pale Rais Kikwete atakapoa tamko rasimi la Serikali yake ikiwa ni pamoja na Bwana Mponda kuwaomba rodhi Madaktari na Watanzania wote juu ya upotoshaji alioutoa bungeni kuwa Mgomo umememalizika na hakuna athari kubwa zilizojitokeza katika mahospitali n sasa huduma zinaendelea kama kawaida.

    Aidha katika taarifa yao ambayo itatolewa baadae na Dr Ulimboka inaomba kada nyingine za Afya na zisizo za Afya kama Walimu kuunga Mkono Mgomo huo mkubwa na wakimapinduzi

    Source MHN



    Time is not your best friend JK and ur Team plz take care, Watanzania tumechoka

     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 48
    Du!
    Ng'ombe wa Masikini hazai!

    Its now the poor citizens against the world!

    Nina mashaka huwa Mawaziri na Waandamizi wengine wa serikali wanapoapishwa wanapelekwa kwenye chumba fulani pale Ikulu, ili kula yamini, na wanachokiona huko huwa ni siri yao, na ndio maana Rais naye hawezi kuwatimua kamwe, maana wameona kinachoendelea!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 6,947
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Hivi huyu Jk anasubiri nini au amechoka nasafari ya Davos yaani anakaa kimya wakati nyumba inaungua?
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,698
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Ingekuwa China Mponda angekuwa keshanyongwa, nadhani hata JK tungeshamsahau, where r u Ocampo?
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,881
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hujui kwamba jk alipimwa akakutwa ana ugonjwa wa 'upungufu wa maamuzi mwilini'?
     
  6. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,056
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Mponda kasema kile alichotumwa na boss wake, alaaniwe boss wake kama hata mng'oa kwenye hiyo nafasi ya upendeleo aliyo mzawadia.
     
  7. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 970
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaaaaazi kwelikweli, Taifa la Wapumbavu huongozwa Kipumbavu, You are F*^^%ed, oh! NO We ARE!!!!!
     
  8. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho tutajua kati ya ULI mwakingwe na mawaziri
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Steven Ulimboka has gathered sufficient media attention over the past two weeks enough for him to contest any political position. The guy has shwredly exploited the doctors' strike to magnify his popularity and he can not ask for more.
     
  10. s

    shykwanza JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Pinda na Bwana M[ponda upotoshaji mlioutoa mnapaswa kujiuzulu.
     
  11. MANI

    MANI JF Platinum Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,247
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 48
    Jsaudi vipi kuhusu tiba inapatikana?
     
  12. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani huyu mponda kweli ni binadamu au muaji , anapotosha jamii bila aibu , mimi niko muhimbili jamani siyo siri hari ni mbaya sana. natamani hata hospitari ifungwe, muhimbili ni hospitari ya taifa lakini imekuwa kama nyumba ya kupanga , hakuna madactari , wagonjwa wachache sana kama wapangaji wa nyumba, harafu kama anasema hakuna madhara kwanini alipeleka wanajeshi, jamani huyu jama naona bora achie ngazi , na pia asiendele kuongea ongea,maana atasababisha janga kubwa sana
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,020
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Doctors still have enough cards handy to play.
    Season One ndo inaanza, ilipita ilikuwa prologue.
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,020
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waziri kasema inapatikana nenda hospitali
     
  15. Bi. Kiroboto

    Bi. Kiroboto Senior Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Najua tutapata changamoto kidogo, lakini mimi naona heri tupambane na changamoto hizo, kuliko..............." Mwisho wa kunukuu.
     
  16. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,652
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    He gained fame then, but this time it's with style....and yes all doctors are with him all the way, minister's explanation at the parliament was to expose him, a non doctor leading a doctors strike....so the strike will be meaningful if only angekuwa daktari???

    Sijui kwanini hakuzungumzia Swala la wao kuombwa kujiuzulu.....
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 12,212
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 48
    Unatukana taifa au...
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji JF Platinum Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,242
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 83
    I support the doctors
     
  19. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Welcome back mkuu toka kifungoni,nilikutafuta sana kipindi cha msiba wa dada yetu Regia hadi nilipo google nikakuta uko Banned
     
  20. M

    Makupa JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I dont think if there is any correlation between popularity vs politica position, you may not that Rev Mtikila is one of the most popular politician yet he has failed to get any political postion worth mentioning
     
  21. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #21
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,844
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mponda ni #$%^&(*&^%$#$%^&*(zake).... he this everyone is a fool

    sijui katokea wapi yule kenge
     
  22. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #22
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    it is now or never
     
  23. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #23
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna mod mmoja hivi mjingamjinga.
     
  24. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #24
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I support the government
     
  25. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #25
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 856
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 18
    Jamani mimi nipo kcmc, hali ni mbaya sana, interns wote wanaendelea na mgomo, na madaktari wakazi(residents) nao wamewaunga mkono tangu juzi. Nilishangaa sana bwana mponda alipolidanganya bunge na uma wa watanzania leo bungeni,huyu jamaa anafikiria kwa kutumia masaburi. Halafu it looks like vyombo vya habari vimenunuliwa na serikali maana havitangazi halu mbaya ya hospitali za rufaa za kcmc na bugando. Chukulia star tv kwa mfano, iko mwanza lakini haijawahi kutangaza hali mbaya ya bugando kutokana na mgomo. Je kuficha ukweli ndo suluhisho? Madaktari bingwa kcmc wameelemewa na wamesema j3 watashindwa kuendelea na kazi. Tusubiri tuone.
     
  26. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #26
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,520
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WATU mnakosea jina lake si MPONDA bali MPONDWA!!!!
     
  27. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #27
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 20,191
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 48
    yan huyu mponda ni mshenzi wa tabia.
     
  28. alberaps

    alberaps JF-Expert Member

    #28
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 464
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18



    mmmH! kweli?
     
  29. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #29
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,799
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubaliane nawe kabisa Tunaongozwa kipunguani kama matokeo ya wapiga kura punguani ! walaaniwe waliomuwezesha JK kushinda , walaniwe wezi wote wa kura waliomwezesha JK kushinda , walaaniwe waliomshauri JK kugombea ! wametuleta Janga katika Taifa !!! aibu , aibu , aibu
     
  30. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #30
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf!Hivi mlitarajia kitu tofauti. Kama TBC wanasema bila hofu kwamba kuna mgomo baadhi ya Madaktari sasa huyo Waziri sorry Shekhe Mponda angesema nini. Nilikwisha waambia hakuna haja ya kufanya diplomacy the right tool is to start Occupy Magogoni but most of you think I am crazy. Coverage ya Mgomo haipewi priority but only back page. Yule mpumbavu Marin Hassan anamhoji kichaa mmoja kuhusu hesabu za kuzidisha na asiwaite Madaktari kuelezea yanayojiri mahospitalini this is rubbish. Wajameni tuwaunge mkono Madaktari tugome wote. Narudia tuache mchezo kwani ni kazi mbaya. Give me my AK45 uone nitakavyotesa I mean it.
     

Share This Page