Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari andikianeni wote kwamba mnaumwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIMING, Jan 30, 2012.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Nilijaribu kutoa changamoto ya cost ya mgomo ni katuma kwenye jamii intelligence, naona edita atakua DAVOS... basi ngoja tuanze na simpo question

    in our system where evreyone abuses it, kutokana na nafasi aliyopo.... "Hivi ikatokea Drs. wote wakaandikiana kwamba ni wagonjwa na hakuna sheria itakayotengua signature ya Dr. na ghafla majority of Drs. wakawa hoi vitandani... WATAKUA WAMEGOMA?"

    Na wakifuata sheria kwamba hakuna mazingira yanayozuia madaktari kuugua itakuaje, na hakuna sheria inayozuia watu kuugua kwa wakati mmoja... ITAKUAJE?
     
  2. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mm naona issue ya madaktar wameshindwa ku solve cause hawataki kuwasikiliza hasa mheshimiwa pinda anavyowapiga kwara anataka leo waanze kaz yeyote asiyeingia atakuwa sio mtumishi wa umma y anatakiwa a solve matatizo na kuyafanyia kaz malalamiko yao
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    hhahahahahhaahhah MTM hapo itamlazimu Mh.Pinda, Mama Nyoni wavae stethoscope na kuwapima madaktari wote walioandikiwa wanaumwa kuthibitisha. Mbona serikali itahamia mahospitalini?!!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Aiseeee!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kazi ipo mwaka huu
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmmmhhhhh!..
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati naona kabisa kuwa Viongozi wetu waliopo madarakani hawajali kabisa maisha ya wananchi wao,badala ya kusolve tatizo wanatumia mabavu,hivi hata hao madaktari wakirudi kazini na kufanya kazi vibaya nani atawalaumu?Badala ya kusikia wagonjwa wanapona tusubiri kusikia vifo vingi kuliko ambavyo wengi wetu tunatarajia.
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hii ni hatari na nusu na nusu ni hatari kamili.
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Lazima mwaka huu m.kwere afanye utaratibu wa .......manufacturing of doctors...........kudadeki!!!
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Bigirita....................yeah afanye manufacturing of dortors aiseee
     
  11. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    It's time now to import chinese doctors (disposable doctors)
     
  12. MANI

    MANI Platinum Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    If we are manufacturing teachers why not doctors ?
     
  13. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 673
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tatizo viongozi wetu hawajui thamani ya proffesional instead kila kitu wanadhani it can be driven politically. pinda anataka kutumia siasa kwenye utaalam wa watu. mi nawashauri waende ofisini then wapige story bila kutoa huduma tuone kama watatumia mabomu ya machozi.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wakifanya hilo watakuwa wamejidhalilisha!!

    Huu mgomo umenikumbusha ndugu zangu wa Mara (especially Wakurya), kila mwanamume na mwanamke wa kweli lazima aonje kisu....

    Madaktari wetu wako tayari kwa kisu?
     
  15. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwahiyo watakuwa wameogopa kugoma?,wajifanye wanaumwa!!,ya nini sas?wakomae tu na mgomo wao si walijifanya vidume

     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    amesema wanajitahidi ku-manufacture walimu!! NIlimsikia kwenye ile clip ya davos....
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    na bado ni vidume... zunguka mahospitalini ujue, huwezi kulazimisha ng'ombe kunywa maji, utafika mtoni na utarudi na hanywi

    Mkeo akikwambia anaumwa tumbo na haumwi si kakugomea??? unless you are not man enough to know there are a thousand ways to skin a cat!!!


    kinachofanywa na serikali kwa sasa ni sawa na mtu aliye uchi halafu anafunika macho asionekane!!
     
  18. T

    Truenorth Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Chief MTM couldn't agree with you more aisee ....
     
Loading...