Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari amana na ulevi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chuck j, Aug 20, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,121
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    ILKUWA KAMA MAIGIZO VILE LEO AMANA HOSPITAL,,KATIKA WORD YA WAMAMA WANAOSUBIRI KUJIFUNGUA,,,,AMEINGIA DR MMOJA SAA TANO ASBH,, NA KUANZA KUTOA LUGHA YA KUDHALILISHA,,ETI MBONA MMEJAA HIVI LEO,,?HAMJUI NI SIKUKUU?WOTE MNASUBIRI KUJIFUNGUA LEO?KWA NINI ISIWE JANA AU KESHO?NA MAMBO MENGINE ,,,ANAONGEA HUKU ANANUKA POMBE,,AKAANZA KUWAPIMA NA KURUHUSU WENGINE WAENDE HOME HUKU AKIRUDIA KAULI YAKE MMEZIDI,,ITABIDI MPUNGUE,,swali dr anaruhusiwa kutoa maneno yanamna hiyo na ulevi kzn?
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Next time jitahidi upate jina la daktari husika ili uchunguzi na hatua za kinidhamu zifanyike kwa urahisi.
     
  3. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    atakuwa bado yuko kwenye mgomo wa kimyakimya huyo
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    lakini Mkuu, mbona huo muda uliosema(leo saa tano asubuhi) haukafika?, maana inaonesha umebandika bandiko lako leo saa sita na dakika ishirirni na nane usiku, kwa kiingereza 00.28 this morning, au tukio hili lilikuwa jana saa tano?!, nahisi wakati unatuletea bandiko hili ulikuwa anamalizia idi mosi pale club ambiance, ama?!
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada na wewe umelewa!:shetani:
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    utakuwa ni huyo daktari kwakweli
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Dada Flora, eid mbarak, hivi ile kesi ya mauaji inayomkabili mwanao "Papaa MSofe" imefikia wapi?, imeanza kusikilizwa?, dada yangu, mada za leo zinahitaji kuwa makini kabla ya kuchangia maana contibuters wengi wamefungulia kila kitu, harafu wengine wanaposho ya kudodosa sensa wakati wengine wanaposho ya kupinga sensa isifanikiwe ili rais aonekane hawezi kuongoza. Ciao.
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Chuki wewe unaripoti kutoka Amana tu?Hujui kuwa madaktari na manesi wana mgomo baridi?
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,130
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    mwanangu atatoka tuu jamaa wako kwenye pay roll yake hiyo zuga tuu haendi popote kwanza analalaga mtaani asubuhi anarudishwa kule kwa taarifa yako
     
  10. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Sa wewe ulitaka afanyeje? We mlevi kwanza!
     
  11. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kitu varue.................. mambo mengine baadaeeeeeeeeeee!!!!!!!!
     
Loading...