Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari acheni upuuzi na kiburi...!!! Fanyeni kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gango2, Jan 27, 2012.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Mi nashangaa hawa watu wanajifanya taaluma zao ndo muhimu saaaaana kuliko watu wengine!!!!

    hakuna kitu kama hicho bana, kila mtu anaweza kusomea udaktari lakini tukifanya hivyo nani atakuwa mwalimu au muhasibu??

    kwanza katika secta ya UMMA nyie ndo watu mmanoonga kwa mishahara mikubwa kuliko watu wafanyakazi wangine wote, lakini wengi wenu ni walevi tu!!!

    mbona walimu wanapata karibu 1/7 ya mishahara yenu lakini wanafanya kazi kwa moyo??? hebu acheni hizo zenu, nchi masikini hii mkilipwa milion 3.5 hamuoni mtatengeneza gap na wafanyakazi wengine wa umma>>

    kuweni wazalendo bana, mi mnanikera sana..!! mnajifanya ndo watu muhimu kuliko wote tanzania!! nyoooooooooo!!!

    kama hujalizika na mshahara wa serikarini si uende private!! unajua kuna wajinga wajinga hapo wanawasonga hata wale wenyemoyo wagome,

    nchi ya watu masikini hiii bwana lazima wote tusheee umasikini ,,, sio wengine waishi maisha ya juu wengine maisha mabovu, eti daktari apate 3,500,000 mwalimu apate 200,000.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umemaliza?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    We mwenyewe umemaliza la 7 kwa mbinde unajidai kila m2 anaweza kusomea udaktari, acha upu**
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mjitu kama wewe ukipita mbele yangu nakupasua bichwa lako.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    haya ni majibu ya blandina kabla mgomo haujashika kasi,lakini leo kawafuata madaktari na kutaka kuongea nao.
    mimi naona madaktari hawajaeleweka na kilichobaki ni kuanza mgomo wa kutokula(hunger strike)
    ni bora wafe wakitetea huduma bora za afya kuliko................
     
  6. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    kesho asubuhi nitafanya updates
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nani kakwambia anashida na upuuzi wako!
     
  8. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    dont takes your problems as others!!! kama ulifeli wewe si wote alllah, wengine tuliona udaktari haulipi ndo mana tulimbia huko
     
  9. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mleta mada ebu geuka angalia kichogo chako. Umekiona? Halafu jaribu kusomea udakitari.
     
  10. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    tatizo hufikiriii, ndo mana, nani katika nchi hiii sio muhimu, mwalimu, muhasibu, mwanasheria, sasa kwanini wao wawe na kiburi, au nawe ni mmoja wao???? acha ujinga
     
  11. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    unajua udaktari ni taaluma ambayo ilikuwa na heshima sana lakini mnaishusha hadhi sana siku hizi, wachache msio na maadili, mbona zamani watu walikuwa hawagomi,,,,!!
     
  12. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    riffraff on his assigned duty. You sacrifice your endowed nature of respect by displacing it with insanity.
     
  13. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Sioni sababu ya kubishana na mwehu kama wewe, udaktari ni kitu nyingine mazee sio kila mtu anaweza kusoma udaktari, yaani mimi nawaunga mkono ingawa nilikimbia biology yaani hata kama masela watadai 5Mil wapewe. Yaani wamesoma kwa shida pia waishi kwa shida. Komaeni mpaka kieleweke.

    Note Mimi natibiwa na kampuni yangu tena hospitali zile za maana hapa bongo, so wanasiasa heshimuni Professinal za watu
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa watu wa hivi hapa jamvini wanatokea wapi?mbona huyu kama mzamiaji wa kisomali anayeelekea S.A?

    Kwahiyo definition yako ya mtu kudai haki yake ni kiburi siyo?alafu hapo ulipo unafikiri siku moja Mungu akupe na wewe huwe kiongozi mahala?make siioni tofauti yako na watu kama Maghembe,Mungai,Mwinyi Sued,Ngeleja,Blandina Nyoni...unawaza ka sisimizi pimbi we!
     
  15. s

    sugi JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Div 3 ya HKL na udaktari wapi na wapi?
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    walioishusha hadhi ni watawala na sio sisi.hiyo heshima iko wapi mbona daktari akienda bank anapanga mstari badala ya kuhudumiwa haraka na kuwahi kurudi kazini??
     
  17. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    tumia akili wewe usitumie ubongo wa nyuma nani kakwambia haki inadaiwa kwa kugoma????? ndo ulivyo jifunza darasani?? acha hizo bana kama unadai haki kwanini wanaoteseka wengine?? kwanini wengine wafe kwa wewe kudai haki,

    fikiria kabla ya kusema usije ukawa mlopokaji tuu wewe
     
  18. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    unafikiria kwa kutumia spinal cord instead of your brain.ukikuwa utaacha
     
  19. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160

    teh teh tatizo sio lako lets me give you simple logic

    hapo zamani mtu ili asomee udaktari alikuwa ni lazima apata div 1 tena iwa chini ya div 1.7 na alikuwa anaenda muhimbili tuu, leo kila kona ya nchi kuna chuo cha udaktari, sio KCMC, BUGANDO, UDOM, HERBERT KAIRUKI, MHIMBILI, na vingine vingi kiasikwamba hata mtu ukiwa na DIV 3 ya pcb unaenda katika vyuo binafsi unasoma udaktari na unapata cheti. tena unakuwa daktari mzuri tuu, so kuwomea udaktari sio issue saaaaana, sema zamani walikuwa wanatait koz chuo kilikuwa kimoja tuuu.
     
  20. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    we gango2 nahisi akili yako ina matobo kama meno ya kwenye avator yako!
    waonekana ni mfwasi mzuri wa uganga wa kienyeji ndo mana unamwaga huo
    upupu wako!
     
Loading...