Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari 50 toka India kutua nchini kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Aug 29, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    29 August 2012
    Madaktari 50 kutoka India kutoa tiba Dar

    Na Salim Nyomolelo

    JOPO la madaktari 50 kutoka nchini India, wanatarajia kufanya maonesho ya matibabu katika ukumbi wa Diamond Jubilee Agosti 30 hadi 31, mwaka huu, kuanzia saa nne asubuhi hadi 11 jioni.


    Taarifa iliyotolewa kwa waandishi wa habari Dar es Salaam jana na Balozi wa India nchini, Bw. Debnath Shaw, ilisema maonesho hayo yameandaliwa na Taasisi ya Shirikisho la Biashara nchini India la Medical Tourism Destination (IMTD).

    Aliwaomba watu wenye matatizo mbalimbali ya kiafya wajitokeze katika maonesho hayo ili waweze kupata huduma ya matibabu ambayo itatolewa katika ukumbi huo kwa gharama za chini.

    "Gharama zao zitakuwa za chini na zitamwezesha kila mwananchi mwenye matatizo ya kiafya kuzimudu na kupata huduma, India inaongoza duniani kwa kutoa huduma bora za tiba.

    "Nchi yetu pia ina madaktari bingwa wanaoaminika katika utoaji huduma, mwaka huu IMTD inawaleta watoa huduma kutoka hospitali kubwa za India ambazo ni Fortis na Medanta," alisema.

    Alizitaja hospitali nyingine kuwa ni Asian Heart, Seven Hills, SRM Hospital, Vasan Eye Care na Idara ya Aayush ili kuja kuwasaidia wagonjwa waliopo nchini.

    Alisema maonesho hayo pia yamelenga kutoa fursa ya wataalamu wa sekta hiyo kufahamiana wakiwemo wasomi na wadau ili kuweka jukwaa kwa mashirika na taasisi kati ya India na Tanzania waweze kushirikiana kuimarisha huduma ya afya.

    Alisema watakuwepo wawakilishi kutoka hospitali na vituo vya afya vilivyopo nchini humo kikiwemo kitengo cha upasuaji, hospitali za macho, ortho care, bidhaa za afya, huduma za kiasili, utalii wa kiafya, kampuni za dawa na vituo vya physiotherapy.

    "Zaidi ya nchi 30 duniani ikiwemo Marekani, Canada, Uingereza, Urusi, Uarabuni, Uganda, Tanzania, Sri Lanka na nchi za Bara la Asia, huwa wanakwenda India kupata matibabu," alisema.

    Bw. Shaw aliongeza kuwa, nchi hiyo pia inaongoza kwa kuwa na idadi kubwa ya watalii wanaokwenda kufuata matibabu.
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Watatumia Lugha gani? kutibu wakati wagonjwa wengi wanajieleza kwa Kiswahili usanii mtupu
     
  3. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sisi tukienda nchi nyingine ujue ama ni Maonesho ya Sarakasi au Ngoma za asili.. Thats all!..
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nilipoona heading, haraka nikafikiri wanakuja kuchukua nafasi za madaktari waliogoma.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bado upo dunia ya kizani.
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pathetic! Wagonjwa wa nyonga, tiba imekuja nyumbani!
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mkuu hata wewe ni Mtaalamu wa Hiyo Lugha ya Kikristo?
     
  8. m

    manucho JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanamuonyesha nani maonyesho ya udaktari ili iweje au nao wamekuja kubeba twiga
     
  9. m

    manucho JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanamuonyesha nani maonyesho ya udaktari ili iweje
     
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    muwaambie waje na CT SCAN zao, XRAY zao, sindano, gloves, vitanda vya hao wagonjwa, uniforms maana huku hatuna hivyo vifaa ndio maana kama walisikia juzi juzi tumefukuza madaktari wetu kwa sababu ya mgomo
     
  11. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi hata kwenye matibabu kuna maonesho?Au umekosea kunukuu mkuu?
     
  12. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nani alikudanganya kuwa India ndiyo nchi yenye huduma bora za afya duniani? Inahuduma bora ukilinganisha na africa na wala si duniani, tena Tz ndiyo ya kuilinganisha siyo kama S.A.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ni vyema wenye matatizo mbalimbali wajitokeze waweze kusaidiwa.
     
  14. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,841
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    India ,Bazil, Thailand etc waliingia katika hii biashara ya medical tourism..ila hao jamaa wa mataifa makubwa walianzisha makusudi hiyo huduma kwa hizo nchi kwa kukwepa sheria za nchi zao.Hakuna tofauti na Guantanamo ilivyoanzishwa kukwepa sheria za US ambazo hazikuwa zikifanya kazi kwa watu ambao hawaogopi kifo wala kuthamini uhai kwa kiasi chochote cha kuridhisha.

    Nchi hizo zina urahisi wa kupata watu wanaojitolea organs kwa bei chee sana, na pia majaribio makubwa na ya kinyama yakifanyika huko huwa sheria haipo sana .Na ukubwa wa population yenye masikini kiasi hicho kinawapa sample space kubwa.Na pia wanafunzi wa nchi kubwa huwa wanapata mahali pa kuwekezwa kam interns kirahisi kabla ya kwenda weka mikono juu ya mabilionea wa dunia.Sasa kuachia hiyo elimu kwa wazawa wa hizo nchi ni danganya toto ili wakija toa sababu waseme kuwa ni unafuu za bei.

    katik hizo nchi zote Brazil na Agentina wamefanikiwa hamisha hiyo taaluma vizuri sana kiasi cha kufanya hata watu dunia ya kwanza kwenda bila shida na makampuni yao ya bima yapo tayari uza bima za afya kwa hizo nchi.Sijui kwanini JK kashindwa mtumia Maximo vizuri kuliko hata wabrazil walivyomtumia ku lobby kwa maslahi ya makampuniya kibrazil hapa nchini.Soon Brazil watamfanya Balozi hapa kwetu.naye aje kuwa Balozi wa kudumu kama si fisadi.
     
  15. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,099
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Nyie mfukuze mlio wasomesha kwa pesa za walala hoi,halafu kaombeni Wahindi waje kututibu. Hii ni deal ya nani? Mganga mkuu wa serikali, katbu mkuu afya, waziri wa afya au ikulu?? Watanzania bwana? Kila siku afadhali ya jana
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    karibu sana mtupe matumaini ya tiba
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mgonjwa atamuonyesha daktari anapoumwa kwa kidole bila. Kuongea
     
  18. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    "Gharama zao zitakuwa za chini na zitamwezesha kila mwananchi mwenye matatizo ya kiafya kuzimudu na kupata huduma, India inaongoza duniani kwa kutoa huduma bora za tiba."

    Unataka kuniambia huduma ya hospitali na technologia inazidi ya USA!! labda unaota au haujui USA walivyo advance kwenye medical!! labda una maana huduma ya bei rahisi
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Hiyo ni Ngumu mkuu
     
  20. n

    njemba fulani Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili mgando
     
Loading...