Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari 100+ wapata kazi nje ya nchi

Discussion in 'JF Doctor' started by AMARIDONG, Jan 31, 2012.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    KUTOKANA NA KIBURI CHA SERIKALI KUSHINDWA KUTATUA MGOGORO WA MADAKTARI ,INASEMEKANA KUWA ZAIDI YA MADAKTARI 100 WANATARAJIWA KUONDOKA NCHINI HIVI HUU KUFANYA KAZI KATIKA MATAIFA MBALI MBALI NA HII NI LISTI FUPI ILA NITALETA RIPOTI ZAIDI KWA KADRI NITAKAVYOIPATA;

    3 DOCTORS -ST PETERS MEDICAL CENTRE KIGALI-RWANDA

    14 DOCTORS- NYABURUGE HEART CLINIC KIGALI RWANDA

    6 DOCTORS- THE FATHERS CENTRE- BRAZAVILLE CONGO


    20 DOCTORS- BRAZAVILLE GROUP OF HOSPITALS- CONGO



    4-DOCTORS- LUBUMBASHI MEDICS-CONGO KINSHASA



    42-DOCTORS -GABORONE -BOTSWaNA

    30 KATI YAO WAMESHAOONDOKA NA WENGINE WANATARAJIWA KURIPOTI KAZINI KABLA YA MWISHO WA WIKI HII

    KAZI KWA SERIKALI YA JK NA MH MTOTO WA MKULIMA
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    AISEEE??BANDU BANDU HUMALIZA GOGO LA ASALI

    hivi kweli tumeshindwa kutatua,mpaka kwa HISANI YA WATU WA MAREKANI EEEEEEEEEEEEEEEHH
     
  3. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    aaah! ni kweli mkuu? sasa mbona tumesikia kikwete amesaini posho za wabunge kabla ya kuongea na madaktari??ni kweli haya>?hii serikali mbona inatuchanganya
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu Babu pinda nilikua namuona kidogo afadhali kumbe nae siee,kanitokaa!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    safi sana kama huna hela ya kwenda agha khan shauri yako hilo ndio jibu la serikali yetu..

    ngoja tuone nani atashindwa kati ya serikali na madaktari katika vita ya inayoendelea hivi sasa. mbona jana tbc wamesema madaktari wameitikia agizo la pinda au ilikuwa ni kukutana nae nini..

    r i p wale wote waliofariki kutokana na mgomo huu unaoendelea..
     
  6. j

    jigoku JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    waende tu bwana maana nao ni watu wanahitaji kuhudumia familia zao,wao wenyewe,ndugu zao na kujiendeleza kimaisha sasa kama huwalipi na wala huthamini kazi yao na mbaya zaidi huthamini taaluma yao unategemea nini?nilichokiona hapa TZ mwanasiasa ni bora zaidi kuliko mtu yeyote.
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    watazuiliwa kutoka nchini na pass zao za kusafiria zitashikiriwa na serikali wa uchunguzi zaidi.
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,750
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    mtoto wa mkulima kashatugeuka.
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    PANYA ROAD EVERY WHERE WE MKENYA nini??
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Watu na taaluma zao huwezi kuwaletea za kuleta, acha waende tu huko. Sisi wachache ambao tunafanya kazi kwa bidii tutatibiwa katika hospitali binafsi kwa garama yoyote ile. Acha wabunge, ambao wengine hata shule hawajaenda kama Maji Marefu na Livingstone Lusinde, waongezewe posho huku ma Dr waliosotea kisomo miaka zaidi ya 6 at least baada ya ile miaka 13 ya formal education wanyanyaswe. mtu kakaa darasani miaka 19 (kama hakurudia) posho 10,000 na aliyepata ubunge kiujanja ujanja posho 200,000 tena za kusinzia bungeni. Ningebahatika kusomea udaktari saizi ningekuwa kwa Mswati napiga kazi
     
  11. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NA HUYO DR ULIMBOka kapata wapi?????????????
     
  12. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Botswana wapo wengi sana hata marafiki zangu ma-dr wapo huko, maisha kule shwari no ubabaishaji.
     
  13. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nasikia 100 kutoka dar tuu wameenda swaziland na wameshaanza kazi leo mwenye taarifa kamili atujuze tafadhali
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    una hospitali weye au una kazi nyingine ya kumpa??maana kaumbo kako hata DK mkuu wa kaya akikuona laaaaaaaaaa Ukatibu mkuu waWizara ya Afya faster na safari kibo ugaibuni
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Habari hizi uhakika wake ukoje? I mean source, Japo ukweli nawaombea neema maDR wote acha waende kokote wanakothaminiwa
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na bado wataondoka wengi tu mwisho wa siku tutabaki na waganga wa kienyeji akina maji marefu
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    Zimetokea mafichoni,
     
  18. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nasisitiza tufanye kitu hawa magamba hawatajali sisi kufa kama kuku kama tunaendelea kua kimya
     
  19. k

    kiche JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama ni kweli picha imeingia part two!!!kwa wiki moja watakuwa wameisha wote,tusubiri muendelezo wa hii filamu,nashangaa bunge wala halina habari na huu mgomo wao wanaendelea na kuuliza masuala ya minara ya simu badala ya kuhoji hali za wagonjwa.
     
  20. D

    Do santos JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    teh teh acheni kujidanganya, na kueneza uwongo hakuna kitu kama hicho.Acheni siasa za maji taka
     
Loading...