Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madakitari waandae video nyingine za Dr Ulimboka akihojiwa akiwa SA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stabilaiza, Jul 13, 2012.

  1. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,275
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    MAT na jumuia ya madaktari kwa kushirikiana na wadau wengine andaeni video zingine mbili, moja ya kiingereza na nyingine ya kiswahili akieleza kilichomtokea. Video hizi zisambazwe ulimwengu mzima ili serikali ya Kikwete ieleweke vemainavyofanya terrorism
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sawa ili tufanye comparative analysis. Maana hii ripoti imetoka haraka sana.
     
  3. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,275
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Naomba usaidie ili taarifa hii iwafikie madaktari wote, hasa rais wa MAT na katibu wa jumuia ya madktari
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ili mradi ulimboka yupo hai ndiyo inajua ukweli hiyo tume ni makanjanja tu.
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Madaktari wamo humu JF. wameshakusoma.
     
  6. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,275
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Great kama wakijitokeza tuwe na uhakika ujumbe umewafikia. Sisi wananchi tuko bega kwa bega nao. Hatukubali terrorism ya serikali ya Tanzania kwa raia wake.
     
  7. S

    Stabilaiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 1,275
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Video hizo, moja ya kiingereza na nyingine ya kiswahili ziandaliwe haraka na kusambazwa ulimwengu wote ili dhamira ya kumumaliza Dr Ulimboka kwa kumuua isifanikiwe kwa kuwa dunia nzima itajua serikali inahusika.
     
Loading...