Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madakari Bigwa wa Magonjwa ya Wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Feb 3, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Juzi nilikua naangalia kipindi cha TV.

    Docta mmja alikuwa anaelezea jinsi anavyomtanua mgonjwa mwanamke kwa kuwaingizi vifaa maalumu na kupima kama atakuwa na magonjwa /saratani ya shingo ya kizazi au la.

    Hawa madaktari eidha watakuwa wanafaidi sana au wanamioyo migumu.

    Hii fani ndo ilikuwa ya kusomea aisee(the best job ever). Najuta.
     
  2. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Inaelekea huna moyo wa kuweza kufanya kazi hiyo hivyo ungeishia kufungwa kwa kubaka!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    KJ wameshazichoka hao wanakutana na za kila aina so hawana cha ajabu.

    Hawafaidi chochote mie nilishawahi muuliza dr.... akasema yaani hata mwanamke apite bila nguo hashituki
    maana anaziona kila siku
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Well Said dear
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwa madaktari wenye kufuata maadili wala hawafeel chochote labda kwa wale matapeli.
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,927
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    HUWEZI KUAMINI WENGI WA HAO WATaALAMU WA MAGONJWA YA KINA MAMA WANAKUWA HAWEZI (nadhani mmenielewa)
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanzoni ingempa taabu ila ukishazoea si tatizo tena, unaona ile kitu kama sikio tu!!
     
  8. s

    seniorita JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Every profession has its ethical code to which each one must abide with; and each profession some people might go against ethics of their work not only me gynos or something...I am a woman and I do not support that every male doc actually choose such profession to enjoy women private parts.....kama ni kubaka wanaobaka mbona wengi tu waalimu, mabosi, etc etc etc ....stop double standards waego...
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh nahic wewe ingekuwa dr ingekuwa balaa. kuna madoc wengine uzalendo unawashinda kama yule wa marie stop aliyembaka mgonjwa
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ivi jamani tuache utani.

    pata picha anakuja wa kidosho wa ukweli, si mgonjwa, bali amekuja kucheki afya,, ivi kweli hata namba hutaomba?
     
  11. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hii kazi kwa kweli nilikuwa natamani sana kuisomea lakini nilipomwambia mother enzi hizo nataka nile doc na nitaspecialize kwenye magonjwa ya wanawake ilibidi mzazi anipe mistari ya kutosha hadi nikabadili uamuzi. Ila kubwa ni kuwa wengi wao wanaishia kutokuoa kabisa kwa kuwa huwa wanakosa stimu za wanawake kwani karibu kila siku wanachezea yaani kama masikio tu.
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Madaktari hao wamezoea kazi yao kiasi kwamba nivigumu kumkumbuka mgonjwa wake kwa kukuomuona usoni. Kuna mama alienda kufanyiwa uchunguzi, mama akamsalimia dr kisha akamuuliza unanikumbuka docta? hapana sikukumbuki, alivolala kitandani akavua apimwe dr alivyomuona tu, akasema ooh kumbe mrs flani nakukumbuka sana. Kwa hiyo huwa wanamaanisha wanachofanya.
     
  13. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Jamani, mawazo uliyo nayo kichwani ndio tatizo. Kwanini ukiwa na dada ako unaweza kaa naye hata mbeba lakini usihizsi chochote. au anaweza akakukumbatia kabisa lakini usihizsi chochote. ni kwasababu hujaumba bdo kitu akilini. so yupo kazini. au usije fikiria atakuwa mgojwa hata akikutana na mkewe hata shtuka. never.
     
  14. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :clap2:Kuona nanihiiiiiiiiiiii tofauti tofauti kwa muda mrefu huwa kunapunguza hamu ya ku-do hata na mkeo! Hivyo unaweza kupoteza ndoa yako kwani mamaaaa atakuwa hapati kitu cha kumtosheleza! Ila yataka moyo sana kuchezea nanihiii bila nanihiii kusimama:A S 20:
     
Loading...