Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madai ya Wenyeviti wa CCM Vs Kubenea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selous, Oct 27, 2008.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Hivi Guninita usipoenda tukufanye nini? Ole wako usiende....
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu guninita si yule alikuwa ccm, then chadema tena ccm? mahakama ndo mtoa haki kikatiba karibu kwenye ulingo bwana guniata, hata hivyo uwe tayari kujibu maswali mengi ndani ya kiapo, kuhusu uhusiano wako na mafisadi, ushirikiano wako na akina mulla ambao kule mbeya wanajulikna kama majangili wa mali asili za nchi yetu. ukimaliza kujibu hayo maswali watanzania watapenda pia kujua ulivyoshiriki kifiadi kuua ule maradi wa mabasi wa wanafunzi jijini dsm wakati huo ukiwa ndo sijui mshika dau kwenye uvccm
     
  3. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Sawa Guninita tumekusikia baba.Sijui wakati huu ukitoka CCM utahamia chama gani,manake wewe umekaa kama sakayonso
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Baada ya Wenyeviti wa CCM kutoa taarifa kutishia kulishitaki gazeti la MwanaHalisi na Mhariri wake, Saed Kubenea,

    Tanzania Daima - CCM kumshitaki Kubenea

    Gazeti hilo limetoa taarifa ifuatayo, ikiwa ni siku moja kabla ya Waandishi wa habari kufanya maandamano kupinga kufungiwa kwa gazeti hilo.

    Taarifa
     
    Last edited: Oct 27, 2008
  5. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #5
    Oct 27, 2008
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna anayeza kuzui haki hata siku moja . kwenye ukweli haki utawala daima.
    propaganda CCM hazijaanza leo wala jana tumezizoea .
    Mwana Halisi keep it.
    don`t fear those who destroy body .fear who can destroy body and soul.
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wameshindwa ile mbaya Tarime sasa they are creating another Tarime .Hizi ni dalili tosha za dola dhaifu kuanguka vibaya .Wacha tungoje tuone .Wako wengi walisema wanaenda huko Mahakamani hadi sasa hawajafika akiwemo Masha na kundi lake .Sasa Guninita .Haya yetu macho
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Oct 27, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Hivi huko mahakamani mbona hawaendi na kucha wanatangaza wana mpango huo? Hivi kuna sababu ya wao kutoa kauli kuwa wataenda mahakamani badala ya kuamua tu kwenda mahakamani?
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Guninita hana jipya akae atulie ameona JK ameshajua nini anafanya....anatapatapa
     
  9. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,622
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Bora mahakama iaumue kisha muongo ajulikane. kubenea au Guninita
     
  10. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kubenea atabenea tu. John ataWIN!!!
     
  11. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Tujiandae vema, ukweli haupindi hata siku moja, je wataenda?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    washazoea kuonekana kwenye tv na wasomwe magazetini vitendo
    loh!!!!!1

    lowassa mahakama no

    mgonja mahakamani no

    msabaha mahakamani no

    miakamba mahakamani no

    vifisadi vidogo vidogo

    heeeeeeeeeeee gunnita nae loh!!!!!!!!!!!! we baba uchoki na aibu za duinia hii!!!!

    m nafikiri hata kuendelea na hii mada haina maana wakati toka lini majambazi yakajipeleka mahakamani!!!mlifikiri mkono mjinga kukaa kimya??????????????


    .......

    .........
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mahakama ni sehemu ya haki.
    Kubenea alisema aliyosema akijua kuna mahakama.
    Kubenea anajua hatari ya kwenda mahakani na ndiyo sababu yule mjinga Mkuchika hakuthubutu, badala yake katumia mabavu.
    Ole wake Guninita asipokuwa makini atakimbia na huo uenyekiti wake wa sisiemu.
    Haya. Shauri yake. Ngoja ninyamaze maana kesho atatishia tena gazetini kumshitaki mchukia mafisadi kwamba alisema kuwa atamshitaki Kubenea. Mwene, mimi sina ubavu huo wa kwenda mahakamani au kumwagiwa na tindikali.
    Kwa heri.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mzee mwenzangu Kubenea, ...chukua zangu tano.

    Mtu mzima hatishiwi nyau!! Kama wanataka kwenda wambie wakaishi huko huko mahakamani hadi kesi iishe. Tumechoka na vijimaneno vyao visivyo na mshiko,... kama jibwa kuuubwa linalobweka bweka hovyo lakini halina meno. Waambie tena, "neeendeeeni hata usiku wa manane", tuone kama wathubutu kukanyaga huko!
     
  15. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #15
    Oct 28, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kikubwa ninaiomba mahakama ifanye kazi kama chombo huru kabisa cha kutetea haki. Kitakuwa kitendo cha aibu sana na kudhalilisha mahakama iwapo mahakama itakubali kutumimiwa na mafisadi hawa wa CCM ili kuisupress haki ya mtanzania, ya habari na kujieleza, ili tu kuwaridhisha mashetani ( mafisadi) wachache akina Guninita na wenzake wanaomtuma.

    Huyu Guninita atakuwa anatumiwa na akina Lowassa, na wenzake ili kunyamazisha sauti thabiti na kweli ya MwanaHalisi.

    Kwa ufisadi huu wa nchi yetu hata kama Kubenea na watanzania wote tutanyamazishwa kwa vitisho vya mafisadi hakika hata miti na mawe vitasema maana huu ufisadi uko kila kona.

    Aluta continua Kubenea
     
  16. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mkjj,Hao ni kawaida yao kutisha wakitaka kugain public confidence.Ni maneno ya mfa maji haachi kutapatapa.Aibu imewakaa mpaka shingoni.
     
  17. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kubenea for president!,

    wakienda huko tuna ushahidi mwingi wa kukusaidia dhidi ya hao mafisadi, wasidhani uko peke yako, I promise you ndugu yangu mbingu zitashuka chini wakithubutu kwenda huko, watu wazima huwa hawatishianii nyau!
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Namshukuru sana Guninita na wenzake na nawahimiza waende mahakamani haraka kwa sababu naamini kupitia kesi hiyo tutajua mengi, hata yale ambayo Mwanahalisi waliamua kutoyaandika. Bravo Guninita, suiishie njiani please
     
  19. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,297
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Maskini Gegeduka akisikia joto la maji basi hujivua gamba akifikiri atapata nafuu ya joto na kumbe ndio anaiva kuwa kitafunio
     
  20. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wenyeviti wa CCM wa mikoa, Deo Sanga, Clement Mabina, Khamis Mgeja, John Guninita, Onesmo Ngole, William Kusila na Hypolitus Matete, wamewaita waandishi wa habari na kudai kwamba wamepelaka barua kwa MwanaHalisi wakitaka kuombwa radhi vinginevyo wataenda mahakamani.

    Hata hivyo, Saed Kubenea, hadi saa 7.58 mchana huu hajapokea hiyo barua ambayo waandishi wameambiwa imepelekwa toka juzi.

    Kimsingi wanataka waombwe radhi na MwanaHAlisi, gazeti ambalo halipo mtaani, ni amri ambayo hakuna JAji atakeyeitoa maana ni sawa na kumwambia Jaji atoe hukumu ya kumtaka mtu ajirushe toka gorofa ya 20 au ajirushe baharini
     

    Attached Files:

    Last edited: Oct 30, 2008
Loading...