Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madai ya waislam kuhusu sensa 2012

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Chomsky, Jul 31, 2012.

  1. Chomsky

    Chomsky Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni muda mrefu Waislam wa Tz wanalalamika juu ya manyanyaso wanayofanyiwa na serikali yao. Hili limekuwa likijitokeza katika siasa, elimu afya na hata nafasi mbalimbali za uongozi hapa nchini.

    Mwaka huu serikari inatarajia kuendesha zoezi la kuhesabu watu na makazi kwa wote watakaolala nchini usiku wa kuamkia tar 26. Zoezi litadumu kwa muda wa siku saba. Dodoso litahusisha jina la mtu, umri wake, jinsi, elimu nk. Nyumba za Ibada pia zitahesabiwa!

    Ni uamuzi mzuri wa serikari yetu kwa lengo la ku-provide huduma kwa raia wake.

    Sasa Waislam wanahoji kukosekana kwa kipengele cha Dini katika madodoso hayo ya sensa. Eti wana-JF wenzangu, kuna ubaya gani serikari kujua idadi ya watu na imani zao? Kwani hii si inaweza kusaidia katika kutoa huduma stahili kwa watu kulingana na imani zao? E.g Kugawa maeneo ya mazishi kulingana na idadi ya waumini fulani katika eneo fulani? (Kumbuka Waislamu, Wakristo nk huzikana kulingana na imani zao hivyo si rahisi ku-share eneo la makaburi).
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu makabila, rangi, walemavu, wapagani, idadi ya wake,...
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rais-muislamu
    makamu wa rais......muislam
    rais wa zanzibar.......muislam
    makamu wa 1..........muislam
    makamu wa 2..........muislam.
    igp.........................muslam.
    mkuu tss................muislam.
    jai mkuu.................muislam.

    waislamu mungu awape nini muache kulalamika?
    mimi nashauri uchaguzi wa 2015 nafasi zote za juu ziachwe kwa waislamu ili waridhike kwa sababu wao ndio wa kwanza kuichagua ccm,ccm imekuwa ikiwahadaa miaka na miaka lakini badala ya kuona ni wapi walipokwama wao wanalalamikia ukiristo.
    waislamu kwa sasa wako radhi kuisamehe ccm hata ikiwafanyia baya kiaso gani kisa rais na mwenyekiti wa ccm ni muislamu mwenzetu muislam na ili uwajue ni watu wa namna gani mabaya yote ccm inayowafanyia sasa watakuja kuiadhibu siku raisna mwenyekiti wa ccm ataka[po kuwa mkristo.
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa hivi wanataka nini zaidi?..........mi nadhani wanataka mgawo wa nchi kwamba waislamu wanapewa dar,tanga,na pwani alafu iliyobaki ni ya wakristo na wapagani na dini nyingine kwani naona hawa watu ni wabinafsi sana...
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Badala ya kuwaza ya kuishi wewe unawaza ya kuzikwa.........kuna mtu amekosa pa kuzikwa tangu uzaliwe hapa Tanzania just kwa sababu ya imani yake?........shame on you and of your kind!
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hizi dini zetu ni za maajabu sana kwani zimeanza kuleta madai ya ajabiajabu tu
     
  7. m

    maududi New Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mtoa mada umeongea ukweli maana hata ukienda mahakamani au polisi Lazima utaulizwa DINI yako nani wakati ukichukuliwa maelezo,Y Dini yako? Na Nyumba za Ibada kwa nini zihesabiwe wakati wajengaji wa hizo nyumba ni waumini wenyewe? Au kwa nini nyumba za kuishi nazo zisihesabiwe? Si Bure Kuna jambo.
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Basi subirini mtakuwa mnaulizwa huko mahakamani.
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,583
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Yaani hawa jamaa wangekosa hizo nafasi zote sijui ingekuwaje? Sasa hivi Mr. Dhaifu yuko kwenye mkakati kwamba Rais ajaye awe wa kwao. Lakini nasema awamu ijayo Rais, makamu, rais wa zenj na makamu wote, IGP, Jaji mkuu, usalama wa taifa n.k ni zamu ya wakristu. Wao tutawapa waziri mkuu!
     
  10. k

    kusekwa kusekwa Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri kwa wabadirisha mlo mhesabiane wenyewe pamoja na nyumba zeno.
     
  11. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona wakatoliki wanajihesabu wenyewe na hawalalamiki na wanajipangia wao maendeleo yao hivi waislamu mna matatizo gani ninyi?
     
  12. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Waislamu wajihesabu wao, katika magroup kama ni Washia, washuni, Ismailia. Sisi dini nyingine hatutaki
     
  13. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukielewa nini tofauti ya formal na informal education, utasumbuka na maada hii....
     
  14. m

    maududi New Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hilo la data za kupika wala halitusumbui sisi,ukweli utabaki kuwa pale pale na kila mtu dhamira yake inamsuta.
     
  15. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,185
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Naona waanglikana ndiyo mmekuwa wasemaji wakuu
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tusio na dini ???
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kelele za mlango?? aa wapi.
     
  18. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nyie wenye dini nyingine ndo "wenye sensa !?"
     
  19. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    serikali haina dini, so sioni kwa nini waweke hicho kipengele, waulizwa vizuri mantiki ya kukidai.
     
  20. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sasa utajuaje mgao bila kujua hesabu !? ngoja tuhesabiwe halafu uje na mgao wako huo' huenda Iringa na Mbeya pia yetu T
     
Loading...