Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madai ya Waislam juu ya NECTA ni mazito

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Jun 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanataka ndani ya siku saba serikali ya CCM iwe imefanya haya:

    1. Ndarichako awe amejiuzulu
    2. Uwiano wa wafanyakazi wa NECTA kati ya Wakristo na waislam
    3. Kuundwa tume huru kuchunguza kufelishwa kwa wanafunzi wa kiislam
    4.........
    5 Serikali iwape nafasi wanafunzi wote ambao baada ya matokeo yao kubadilishwa wamekuwa na sifa za kujiunga na vyuo vikuu waruhusiwe kuomba mikopo bodi ya mikopo,

    Imetolewa na Shekhe Mkuu wa Tanzania

    Consern

    Kipi kitafuata?????
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Risasi tu sindiyo uwezo wa serikali uliobaki....
     
  3. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    La 3 laweza kufanyika.... La 1&2 ni Kama kudai mahakama ya kadhi hayawezekani kwa Sababu hatuchagui watu kwa dini zao... Lakini kwa serikali ya JK lolote lawezakana!!!!
     
  4. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Dhuluma isiyoelezeka.
     
  5. 4

    4change JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani tunaelekea wapi?hivi necta watu wanaenda kuongoza ibada kule?matokeo ya uongozi legelege kwenye hii nchi ndo yanatufikisha hapa.suala la kuingiza udini kwenye taasisi ya serikali ni upuuzi ambao haupaswi kuendekezwa hata kidogo
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    waunde NECTA yao, hii wawaachie magalatia..kwani nani kazuia?
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu muonamambo naona umeona mambo! Hilo la pili ni chokochoko tu. Tukianza hivyo itakuea tabu kweli kwa Tanzania. Hapa kuna wanawake wanataka asilimia 50; hapo tuna shida tayari. Kesho useme wakristo asilimia 50 na waislamu 50 keshokutwa wasukuma nao watataka asilimia yao! Wakurya nao watake sehemu yao kisha wachagga nao wajimegee sehemu yao kwenye vyombo vya nchi: Tutakuwa na nchi kweli hapo.
    Kosa limetokea na Waziri amekiri na kuomba radhi baada ya maelezo lakini naona watu wanataka roho yake!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio mazito ni ya kidini tu. Serekali ikemee huu udini unaoenezwa na ndugu zetu waislamu
     
  9. s

    sapiesia Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapo tu mitihan na suala litakuwa solved wangechomewa nyumba za ibada cjui ingekuwaje??wangelala barabarani...
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dawa ya wajinga ni kuwapuuzia tu
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hivi waziri wa elimu naye ni mumission?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tudhulumiwe tukae tunaogopaogopa kuitwa wadini> mtaita wadini mpaka mchoke, nyiyi msio na dini mbona mmewafelisha watoto zetu walio pasi?
     
  13. M

    Masanga Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    waislim wamechoka kuonewa juu ya mfumu uliopo baraza la mitihani wa kuwakata marks wanafunzi wa kiislam kila mwaka
     
  14. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini haya masomo ya dini yasiondolewe kwenye mitaala ya serikali? Serikali si haina dini ya nini sasa kujishughulisha na kusimamia mitihani ya kidini! Wawachie viongozi wa dini kuendesha mitihani ya masomo ya kidini nje ya mfumo wa kiserikali ili kuepukana na mambo kama haya.
     
  15. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashauri Ponda awe katibu mtendaji
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hawa watu mambo yasiyo na maana huwa wanayaona ye maana na yaliyo ya maana wanayaonaga hayana maana.
     
  17. B

    Bob G JF Bronze Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa watu ni tatizo na wanamatatizo ya kufikri na kuona, waziri na katibu mkuu wote Waislamu na Rais, sasa wamchukue Mufti na mashehe wote wakasaishe na kuchagua wanafunzi ,Waziri katoa taarifa inajitoshereza na inajibu madai yao yote bado wanaandamana tu nchi isitawalike na wanataka wapate nafasi ya kuchoma na kupora makanisa kama ilivokua zanzibar na polisi wamejua akili yao wameandamana na kufanya mkutano sasa mwislamu mwenzao wanataka ajiuzuru, tatizo si necta Tatizo ni uwezo mdogo wa kufikiri
     
  18. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kweli nimeamini! Ukizoea vyakunyonga vyakuchinja huviwezi. Hivi NECTA ni parokia? Kwanini computer zote zimejaa magospel songs? Hawa ndio wachakachuaji na wako tayari damu imwagike lakini wizara na necta hawaziachii na atakayefumua haya madude inamhitaji kuwa na roho ngumu kwani mfumokristo umeweka mizizi na inazidi kustawi hadi kutokezea nje. Hili limfumo kristo litasababisha maafa muda si mrefu.
     
  19. Raiamwematz

    Raiamwematz Senior Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na Rais na Makamu Rais wangekuwa Wakristu napo ingekuwa balaaa, kila siku ingekuwa maandamano tu, sijui tutafika wapi kwa hii hali!!!!
     
  20. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona sisi wakristo tunampenda sana JK Wakati ni Muislam???? Wala hatuna shaka na utendaji wa waislam serikalini? Ni vizuri mtu akawajibika bila kujali anatoka dini gani kwani kutowajibika hakutokani na dini ile tabia ya mtu binafsi. Kama kuna ushahidi wa udini ni dhambi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...