Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madai ya TBC 1 Kuwa mgomo wa madaktari umeisha ni kweli? Wadau majibu tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by magistergtz, Mar 9, 2012.

  1. magistergtz

    magistergtz JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TBC 1 wametangaza ktk taharifa yao ya saa 2 kuisha kwa mgomo wa madaktari. Je, ni kweli kwamba mgomo umeisha?
    Kama umeisha maafikiano yalikuwaje?
    Majibu wadau.
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    . Tbc hatuiamini tena labda hizo habari zitangazwe kwenye media nyingine ndio tutaamini.
    .
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa misingi tu kwa TB-CCM hikututangazia kuanza kwa Mgomo wa Madaktari nchini vile vile inafuata kimntiki kwamba chombo hiki kitakua si chombo sahihi kujitokeza mbele ya jamii kututangazia kumalizika na au kuendelea kwa hayo mshibu ya sekta ya afya nchini.
     
  4. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nan keshaenda Ikulu akabaki na msimamo wake wa awali??? Sijui wanafanywa nini kule?
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kumbe mgomo ni dsm tu, huko mara, tabora nk madaktari walikuwa mzigoni kama kawa.
     
  6. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Pengine wamefikia suluhu na mheshimiwa. Madaktari twaomba update tafadhali najua mpo humu ili tujue na sie.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimesikia lakini bado sina imani na tv hiyo kutokana na kukaa kipropaganda sana.
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,404
    Trophy Points: 280
    pinda mbona hamalizi picha si alisema serikali imejipanga vya kutosha.pinda kwa mkwara anatisha..!!
     
  9. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mgomo umeisha ni vyema,tutaokoa vifo vingi ambavyo vingetokea bila ulazima,bwana mponda na bi Nkya huenda wamekubali yaishe
     
  10. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    TBC?BBC Ningeamini. Just ni propaganda tu.madr atuwaoni ni wagonjwa na manesi na ma medical asist ndo niliowaona katika hiyo taarifa habari ya saa 2.CCM ifike time wakubali tu kuwa kama Malove yame expire yame expire upendwi upendwi so wang'atuke tu.awana hati miliki ya Tanganyika.So watambue kuwa huu si wakati wao.
     
Loading...