Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madai Ya Madaktari ni NINI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Intelligent Idiot, Feb 7, 2012.

  1. I

    Intelligent Idiot Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu kwa unyenyekevu naomba mwenye data anipe kwa faida ya wasiojua ukweli kuhusu Madaktari waliogoma wanataka nini hasa mpaka serikali imeshindwa kutekeleza madai yao,KUNA JAMBO KUMBWA HAPA SI BURE. Wagonjwa wanaendelea kupoteza maisha siku hadi siku hawa jamaa na serikali yao hawaelewani,ni nini hasa anbacho hawaelewani. Kwa nyongeza tu naomba kuuliza tu kima cha chini cha daktari ni TZS ngapi per month?
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    aliyelala usimwamshe ukimwamsha utalala wewe. Ni vigumu kuamini kwamba ulilala hii ni wiki ya pili ya mgomo huo na hujui sababu. Yamkini husikii vizuri.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuuliza ni ujinga kama ujinga huo hutaki kuuficha. Hakuna ubishi huna swali
     
  4. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Wanapinga nauli mpya za kivuko na kupiga mbizi hawawezi!!hivyo eti wanataka vivuko binafsi kila mtu apewe chake mwenyewe duh!!kweli vichwa vingine butu. Huko kwenu redio hazifiki? au??
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    You're really an intelligent idiot.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    duh. mkuu. huoni magamba yanapiga ucngz bngen na yanalipwa lak 2, lkn daktari anaokoa waTZ analipwa wekundu wa msimba?
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Inawezekana alikua New York!
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Aache uvivu kidogo zipo thread nyingi zinazozungumzia madai ya madokta. Lakini kwa ufupi ni maslahi.
     
  9. I

    Intelligent Idiot Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi umelala wewe na hujasoma vizuri swali ndugu, hizi si zama za mipasho na misemo ya wahenga kama huna cha kusema u better keep ur stinking mouth SHUT
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ni madaktari
     
  11. I

    Intelligent Idiot Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa kama ni maslah ila bado hamjanipa data nazotaka,nachotaka kujua ni kwa nini maslah,wanalipwa kiasi gani sasa na wanataka kiasi gani kiongezwe na kwa vigezo vipi?
     
  12. I

    Intelligent Idiot Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What i need here is proven FACTS sio propaganda,sitaki mtu aniingize mkenge hapa.Sijauliza kuhusu posho za wabunge wala nauli za vivuko jamani hivi nyinyi hamnazo au?
     
  13. m

    maharage ya nazi Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe ....idiot uko dunia hii?
     
  14. m

    maharage ya nazi Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtafute ulimboka na pinda wakueleze vizuri, usiturudishe nyuma
     
  15. I

    Intelligent Idiot Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The function of education is to teach one to think intensively and to think critically. Intelligence plus character - that is the goal of true education.
    My friend which school did go? A fool doesn't admit his foolishness,but If He does then He is Intelligent,I am way more intellignt than u Clemmy.
     
  16. I

    Intelligent Idiot Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama JF iko mwezin nadhani ntakua huko,wewe je uko sawa kweli kichwani?
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    India walete wagonjwa muhimbili..
     
  18. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huwa wanasema majina yanareflect tabia ya mtu, kumbe kweli bwana!
     
  19. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanadai katiba mpya itambue uwepo wao,do not copy me that is wht i knw
     
  20. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jamaa ana point! Wengi mmeshatekwa na propaganda za serekali na watu wake, kinachodaiwa hapa si maslahi peke yake, wanadai kuboreshwa kwa mazingira ya kufanyia kazi! Wanadai waliofariki kwa mgomo ni cha mtoto kulinganisha wanaofariki kila siku kutokana na mazingira mabovu ya kazi!
     
Loading...