Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madai ya Interns Muhimbili haya hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 3, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Habari wakuu,

    Katika kikao kilichomalizika hivi punde. Wanafunzi wa udaktari wa vitendo interns waneadhimia mambo makuu mawili kama yafuatavyo;

    1. Kwanza warudishwe kazini kwa mujibu wa wizara kwani ndio mwajiri wao, hivyo wamechagua vijana wachache wakuwakilisha wizarani juu ya hilo na ikishindikana wataenda wote wizarani.

    2. Wanataka mazungumzo na rais kwani kuwa kwao nje ya kazi ni ngumu kufanya mazungumzo.

    3. Mgomo uko pale pale.

    More updates zinafuata
     
  2. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kwenye hotuba ya Rais sikuona kipengele cha kutaka majadiliano, nnacho jua alisema kama hutaki nenda...
     
  3. G

    GRILL Senior Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kwani hawa wameajiriwa au?
     
  4. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Atakayekomolewa nani unadhani??
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    una matatizo yako wewe..
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hao bado ni madaktari wanafunzi wanaweza kuchapa lapa mwaka huu October wengine wanaingia hapo MUCHS.
     
  7. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Sijui hebu ntajie
     
  8. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hili ni soko huria,Mwajiri keshasema mfanye kazi kwa laki tisa au changanyeni ngwara mwende mtapopewa hizo milion 7.7. Tena kawatakia kila la heri huko 'botswana' sasa vikao vya nini?
     
Loading...