Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madai ya CCJ ya kipuuzi - Msekwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, May 28, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama nilivyobashiri kuwa CCM na Tendwa watakuja na majibu ya kupuuza madai ya Ccj ndivyo inavyotokea sasa bado tutasikia mengi toka kwa Tendwa,

    SIKU moja baada ya Chama Cha Jamii (CCJ) kutoa shutuma kali za kuhujumiwa na Chama Cha Mapinduzi (CCM) ili kisipate usajili wa kudumu, madai hayo yamepuuzwa na uongozi wa juu wa chama tawala.

    Akizungumza na Tanzania Daima jana, Makamu Mwenyekiti wa CCM Bara na Spika wa zamani, Pius Msekwa, aliwataka Watanzania kupuuza madai hayo aliyoyaita ya kizushi.

    “Ndiyo binti yangu, kwani wewe unayaamini hayo?” Msekwa alimuuliza mwandishi wa habari hizi aliyeomba kupata kauli ya CCM kuhusu madai ya kufanya hujuma pamoja na Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa ili kukinyima usajili wa kudumu CCJ.

    Hakuishia hapo Msekwa aliendelea kusema, “Jawabu lako ni kupuuzia maneno usiyoyaamini… usiyape uzito maneno ya kipuuzi na kizushi ambayo hata wewe huyaamini, eee basi tuishie hapo endelea kuyapuuzia,” alisema Msekwa.

    Katika madai yake, CCJ ilinukuu kauli mbalimbali za kejeli, zenye kuonyesha kuwa ni ndoto kwa chama hicho kipya kushiriki kwenye uchaguzi mkuu ujao zilizotolewa na viongozi wa chama tawala na Msajili wa Vyama vya Siasa, John Tendwa, kwa nyakati tofauti.
     
  2. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee anazeeka vibaya! Walichofanya CCJ ni kunukuu aliyoyasema huko nyuma. Kwa nini anataka Watanzania wayapuuzie aliyoyasema mwenyewe?
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    .........and.................ACTION!
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sisi wenye akili tuna jua yeye Msekwa ndiye mpuuzi na anafaa kupuuzwa!
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upo mzee wa texas?
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nipo kiongozi najiandaa August kwenda kwenye Kampeni!
     
  7. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutakutana huko mzee!

    Na wewe unakwenda kwenye hichi chama kipya nini?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Bado ni siri mkubwa ila utaona vipeperushi! Jamaa yetu ana ID kibao siku hizi....nimemshtukia font zake!
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama hajakanusha basi ina maana alisema au sio jamani?
     
  10. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nadhani mwandishi hakumbana vizuri kwa maswali huyo Msekwa. Ina maana anakanusha kauli za viongozi wa Chama Cha Majambazi (CCM) ambazo CCJ wameziweka vizuri sana kuonyesha kuwa wanahujumiwa? Halafu huyu Msekwa naye siku hizi akili zake zinakuwa kama za Makamba tu. Ni pumba tupu.
     
  11. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msekwa kafilisika kisiasa, namshauri apunzike siasa asije adhilika maana sasa anaongea tumba tupu.CCJ oyeeeeeeeeeeeee
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Not that easy CCJ
     
  13. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mtizamo wangu, kwa mtu mwingine yeyote anayejua siasa ila siyo mwanasiasa, angeweza kudhani kuwa CCM imennuliwa na CCJ ili kuipigia debe kwa wananchi. Pengine labda mimi huwa nafikiria kinyume tofauti na binadamu wenzangu. Mikwala kwa CCJ ni debe moja kali sana kwa CCJ, kwa mtu aliye makini na siasa za hapa!
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    May 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Tatizo sijasoma Msekwa anasema upuuzi wenyewe ni upi? Kwa sababbu ni rahisi sana kumuita mtu mpuuzi kuliko kuonesha upuuzi wenyewe. Kwamba viongozi wa CCM hawajatoa kauli za kuonekana kujua kile msajili wa vyama vya siasa atafanya dhidi ya CCJ tena kwa uhakika mkubwa na kuwatisha wale wote wanaotaka kujiunga nacho? Kwamba CCM kupitia Marmo - Mbunge na kada wa CCM wamekula njama kukinyima CCJ usajili wa kudumu?
     
  15. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #15
    May 28, 2010
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mlinitaka aseme 'ndiyo tumekula njama'-are you serious? Karibu kwenye siasa za upinzani MM mtayakuta mengi. Hapo bado hamjashinda uchaguzi lakini mkurugenzi wa uchaguzi anamtangaza ambaye hakushinda, na akishatamka yeye ndiyo imetoka hiyo, welcome to TZ politics!!
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    May 28, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    very true.. kuna gharama na ni lazima ilipwe.
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .. ccj ni wapuuzi tu, watajiandaaje kushiriki uchaguzi wakati hawana chama?.... haya ndiyo ya kuchemsha maji ya ugali kisha unaanza safari ya kwenda kusaga unga! ...sasa akikuta mashine imeishiwa dizeli anasema mwenye mashine anamkosesha ugali wakati maji tayari yameishacheka, .. hawa ccj wataimba sana mwaka huu kila kukicha wanakuja na visingizio kibao, wamemuingiza mjini mpendazote na sasa kaamua kufa nao, heri mrema angalau enzi zake aliambulia kugombea na urais akajiandikia kahistoria... haahah...... watanzania bwana ... upuuzi mtupu
     
Loading...