Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madada Wenzangu wa JF Vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Atubela, Jan 19, 2012.

  1. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Najua nimeianzisha hii topic nitaogelea matusi kutoka kwa wadada mpaka basi, lakini kwangu haijalishi mtasema, mtaponda kimpango wenu.

    Nawauliza wenzangu mnandoa, mnamajukumu? Usiku kucha kila topic ukiangalia saa 7 au 8 mpo tu wenzangu! Maana hata muda wa kushughulika na kazi nyie mko hewani tu, sijui hata hao mashemeji mnawapa haki yao saa ngapi?
    Au wenzangu muda huo mnakuwa mko ofisini sasa wakati mnasubiria ******** mnazuga kwenye Internet??

    Punguzeni basi, najua mtasema nimewatusi, kama limekugusa badilika. Naomba msamaha.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    rindima dada rindimaaa!!!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kwa vile umeomba msamaha nimekusamehe
    have a nice day
     
  4. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Asante dada!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    you are viewing this thread..
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heheee! We umejuaje kama wanakuwepo jf usk? Ukiona hivyo bado hatujaolewa au tupo kwenye ndoa lkn ndo hivyo mashemeji zako washatuchanganya tunaamua kupotezea mawazo jf
     
  7. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi wamelala muda huu watakuja kukujibu usiku!
     
  8. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo zenu wadada?na ww umejuwaje kama ushindi usiku wa manane?ngoja wanakuja wadada kukujibu,Mx
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    mmmmh umbea huo dada weee

    acha nijipitie mie...
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mi sina ndoa na kazi yangu ni kukaa nyumbani tu, so hujanigusa kabisaaa!! Lol
     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    kwani hao mashemeji wamekuja kukulalamikia hawapati huduma? mambo mengine hayakuhusu!
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kwa hili kweli linawezekana mana nilishang'oa mmoja pale b.bar wakati 2po kwnye bajaji 2naelekea eneo la 2kio nikaona anabrowse jamiiforums ...... ID yake niliona inaanza kama na mich.... au faiz....
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unapotaka mtu abadilike unamtaka kwa vigezo vipi? Umesikia kwamba shuguli zake hazifanyiki? Au basi tu mazoea ya mtu hawezi kufanya jambo moja at once?

    Japo sina haja ya kujitetea kwako naomba tu nikupe picha kidogo ya namna nnavyofanya mambo yangu kwasababu mimi ni mmoja wa watu wanaoonekana muda mwingi pale nnapoamua kufanya hivyo.

    Muda wa kunywa chai asubuhi naperuzi JF, nikiwa nafanya kazi zangu shuleni nachangia mada katikati kama ambavyo naweza kujibu text, nikiwa kwenye simu mikono inatype, wakati mwingine hata nikiwa njiani/dukani nakuwa online kama ambavyo naweza kujibu text, nikiwa naandika mambo yangu naweza nikawepo JF pia, jioni nikiwa napika ule muda wa kusubiria hiki kiungue, kile kichemke naweza nikaandika kitu JF, nikiwa nimepumzika na tv naweza nikawa online kwa wakati huo huo, nikiwa nasoma/fanya kazi zangu za shule naweza nikawa active JF, nikiwa navuta usingizi naweza nikaingia JF, nikishtuka usiku naweza nikaingia JF kama ambavyo hua naishia kuangalia TV kabla ya kurudi kulala.

    So far sioni uwepo wangu wa JF unanipunguzia nini, napika, nakula,naoga,naenda shule na nnafanya kazi zangu, natimiza majukumu yangu mengine ambayo ni binafsi kidogo, nafua, nafanya usafi, nalala, napumzika, naongea na ndugu/marafiki zangu/waliopo karibu naonana nao n.k

    Sasa niambie UNATAKA nibadilike kwa faida ya nani?
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mashemeji wako bar wanaangalia mpira na sisi tunaburudika na JF ....Nimemkumbuka Eliza wa Tegeta alikuja na maswali kama haya....
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Dunia haiko Flat, kukiwa mchana huku, kule ni usiku.
    Afu ukiwa na intanet, unaweza acess jf popote ulipo duniani, si lazima uwe tanzania tu.
    Haya, na wewe usiwe unaamka kuangalia usiku hawa wadada wanafanya nini.

    Siku njema,
    Mamabibi
     
  16. M

    Makunga JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    mmh! Napata wasiwasi kwako,we umejuaje km mda wote wapo jf au huwa unaview nyuzi zote ktk majukwaa yote?
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    aah ha hahahaaa....dah!! Nilijua tu, siwezi soma post ya kongosho halafu nisicheke! Duh.....eti mamabibi lol!!
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada umenifanya nicheke bila kupenda, we umejuaje?
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    dah......umejitahidi kuelezea ila atakuuliza tu, it seems ye swala la mashemeji ndo linamtatiza sana!!!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mi nimefurahi kukuona wewe, hujambo?
     
Loading...