Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

madada wa kibongo kwanini mko hivi??why?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by babukijana, Apr 22, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    hawa sister zetu sijui vipi,unaweza kuta mtu wa maana unamfatilia kiukweli lakini anakuletea miyeyusho kibao,halafu sasa unakuja kuta kuna lofa mmoja either katoka congo,malawi,,burundi,zambia,nigeria ndio usiseme wanawaona kama wazungu, yaani popote almradi tu sio mtanzania,hata awe katoka kabul afghanistan poa tu,mbaya zaidi waweza sema anatafuta maslahi,unaweza kuta jamaa mwenyewe choka mbaya sana,lakini demu yuko tayari hata kufanya uchangu kwa majamaa mengine,ili tu aendelee kumpa gud tyme huyo huyo jamaa yake foreigner,dah mie hapo huwa ndio nashindwa kuwaelewa kabisa,so cheap stuff,kwanini mnafanya mambo haya lakini,naomba mtujibu pulizz.
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na nyie longolongo imezidi bana aaaah!!!
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jipange Upya... Kuanza upya si ujinga!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    BabuKijana uko sawa kabisaaaaa. dadazetu sijui wamerogwa na foreigners!!! hawakatai hata km huyo mtu huko anakotoka ni sawa na manzese lkn utasikia mdada anajisifu eti Msauzi yulee. aibu tupu wanaishia kudanganywa tu na kuachwa solemba hapa bongo
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    shem wewe shem!asa si mnavumilia,hao jamaa wenyewe nao si lolote wanatulia wakiwa wamechoka na wao ni longolongo tu wakizikamata.
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    sikuelewi unaongea nini hapo.
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    mkuu kuna mahali huwa nabakia kuwaangalia tu wanavyopotezwa,noma sana
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hiyo hasira siyo bure! Endelea kujaribu bahati yako, ipo siku utakuna na wako. Hao siyo wako au wewe ndo una vituko zaidi yao!
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chimu jaribuni kutuelewa, hamna asiyetaka mapenzi ya kweli hiii yote ni kutapatapa kumtafuta yule unayedhani ndo atakupa unachokitaka......and not otherwise!!!
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    mkuu mi siwahitaji,ila huwa nawaona tu wanavyowashobokea hawa jamaa,yaani mpaka aibu kuona ni wabongo wenzio.
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na hilo hasa ndo tatizo la binadamu (wake kwa waume) tunaangalia sana mapungufu ya wengine tunajisahau wenyewe thinking we angels sent from heaven!!!
     
  12. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka agheri nawe umeliona na kuamua kuliweka hapa JF, huu ni ukweli mtupu hawa dada zetu wanawababaikia sana wageni wakati hawana lolote si chochote.Mi nafikiri ni ushamba tu na mawazo mafupi kuwa labda atamtoa hela ndefu au ataondoka nae.Jirekebisheni dada zetu mnatutia aibu.
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    i dnt think kama huwa wanakuwa na mapenzi ya ukweli,for the matter of fact mwisho huwa mnakuja kuachwa solemba tu na kubaki na majonzi,maana ninavyojua hawa watu huwa wanadumisha mila,kwa swala la mwenza wa ukweli wanaenda kuchukua kwao.
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hata nyie mnashoboka sana kwa hao non-bongers shem wala usitake kutubebesha furushi la visingizio hapa........

    hii game tunacheza wote bana.....that I have concluded!!! hakuna dada wala kaka wa bongo hapa!!
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    same applied to wanaume wa kibongo.....mwisho wa siku tunalia vile vile!!!!

    so.........................
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa mtu aliyesoma post yako ya kwanza ni vigumu kuamini kama ni wewe unayekuja na kauli hii. Kama huwahitaji sasa hii hadithi yote ya nini? Halafu sina hakika kama umetembelea nchi nyingine. Hali huwa kama hivi, mgeni anakuwa na mvuto fulani. Hebu achana nao kama huwahitaji na usiwasakame bure!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    khaaaa!!!
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Da B, huo ndo unaitwa mchezo wa nyani kutoona lidubwasha lake, lakini anayashangaa na kunanga ya wenzake!!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kaka DC mwache BK leo ni 'mouthpiece' yenu sijui niseme hivyo.........

    hatuhitaji n yet hez complaining...............on u guys behalf!!!
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Na mimi nimo da B?
     
Loading...