Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madactari tuhamie kusini.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilaki, Sep 29, 2012.

  1. k

    kilaki Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wiki iliyopita washkaji zangu wawili walipata mkataba wa miaka 3 namibya kwa mshahara mnono,jana jamaa wangu wa karibu pia ameitwa botswana kwa mkataba wa miaka 5 na mshahara wa kutakata.hakuna haja kulumbana na mwajiri asiyeweza kunilipa,hata mimi ngoja nisake pa kwenda.
     
  2. k

    kilaki Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukipata dili nistue coz uzalendo umenishinda.nchi hii hatuna amani bali tunavumiliana,mimi nimechoka kuuvumilia uzito wa vigogo.
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Safari njema!
     
  4. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,865
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Nendeni hata kuzimu kuna wanaumwa kwa Ajili ya kipondo cha jehanamu, Hamna maana Nyie kabisa; bora nitibiwe na nurse kuliko Nyie. Hata mkiniona naumwa mniache.

    Mmefanya niñi sasa Nyie wanafiki kumwomba rais msamaha? Siku zote watu walipokuwa wanakuga kwa migomo yenu mtawaombea Wapi msamaha?

    Nyambafu
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wewe fara, unaongea kwa kuwa hajakukuta. Manesi wenyewe wa voda fasta mwaka mmoja akutibu kama hujachomwa sindano na kuparalyse mwili mzima mpaka macho.
     
  6. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    usinikumbushe sindano za manesi wetu waliokosa ujuzi wa kutosha.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mlipe kwanza ela yetu tuliowasomeshea+interest
     
  8. G

    Gene Senior Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujashirikisha ubongo kajipange upya.........
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kama hujanielewa ni wazi hata huo 'ubongo' wako umejaa miusaha/makamasi na makohozi
     
  10. f

    filonos JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    hata huko NANIBIA..BOSWANA NK. pia mshahra ni wakawida tu kwakua kule unakua ni wewe tu huna makundi au mjukumu ndio utona kama mshara ni mkubwa kwani DK wengi hapa wanapata $1400 na zaidi yahapo na ndio mishahara ya huko kwakua nyumbani majukum unayona usoni kila dakika na unaitaji kuya tatua hapohapo basi pesa hua haikutoshi MSHAHARA huo wa BOSWANA hauwatoshi pia kama ww ukiwa BONGO...
     
  11. f

    filonos JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    duuuu.....Naona BIGWA umeumia kweli na hao WASAFILI waombee waende salama UTUMWANI nyumbani ni nyumbani tu
     
  12. G

    Gene Senior Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujashirikisha ubongo kajipange upya.........
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    una taalamu ya udaktari hata kuandika Namibia huwezi?
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kama hujanielewa ni wazi hata huo 'ubongo' wako umejaa miusaha/makamasi na makohozi
     
  15. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Abdulhalim, "ela" gani tena hiyo, interest tena??
     
  16. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Filonos, wapi hapa Tanzania daktari analipwa $1400, katika hospitali za Umma/Serikali.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nazungumzia wale walosomeshwa kupitia kodi za wavuja jasho, ile haikua zawadi, and it is not fair mvuja jasho alipishwe kodi afu mtu asomeshwe bure na kuishia kutumika kwengine..huko ni kudhulumu wakulima na wafanyakazi wa tz..
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    labda anaposema hapa hamaanishi tz..
     
  19. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Madaktari hamna lolote. Nyote mtaishia kusini. You have to fight your cause here at home!
     
  20. peri

    peri JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umenena vyema mkuu, hawa ndo wanaoweka matumbo yao mbele kuliko uhai wa wagonjwa.
    Waondoke wala hatuhitaji huduma zao.
    Tanzania ilikuwepo kabla yao na itaendelea kuwepo baada yao.
    Wamesomeshwa kwa kodi halafu wanaleta nyodo.
     
Loading...