Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mada: Muswada wa sheria ya katiba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, Nov 27, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Naona wako hapa Mh. Tundu Lissu, Mh. Kombani na ndugu mwingine. mwendesha mada ni Angelo Mwoleka. Anaongea sasa waziri wa sheria
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    miezi 6 kamati haikukaa kuzungumzia mswada-Lissu
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Spika alikataa kamati kuzunguka kanda 8 tz bara pamoja na zanzibar-Lissu
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Spika alifuta makubaliano ya kamati kuzunguka kanda kumi kwa mara nyingine pamoja na visiwani. akalazimisha muswada ulioandaliwa kinyemela upelekwe bungeni
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kamati ikishaundwa inakaa miaka 2 na nusu. Spika aliongeza wajumbe watano toka ccm, cuf na nccr kinyume na taratibu za kuunda kamati
     
Loading...