Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mada maugo v/s fransis cheka

Discussion in 'Sports' started by RasJah, Apr 28, 2012.

  1. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu kwa wale watakao kua PTA mutujuze nani atatoka na mkanda wa IBF na Mkoko wa milioni nane leo
    Nawasilisha
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pambano linaanza saa ngapi wakuu na uwanja upi. Nataka nitinge huko sina issue ya kufanya leo.......asanten
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kutakuwa na mapambano ya utangulizi kuanzia saa 10 na saa 12 ndo pambano lianaanza rasmi dhidhi ya wawili hawa
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo nipo ndani ya ukumbi wa PTL nikisubiria pambano hili la kukata na shoka huku mashabiki wa cheka toka morogoro wakiwa wanapiga fuvuzela na kuuliza cheka mnamjua? Nitawapa update kadiri pambano linavyoendelea
     
  5. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Shine tupe upadates mkuu, saa kumi ndio hiyooo imewadia. Vipi afande sele keshapanda kumwaga mistari?? am told fransis cheka kaja na mabus ya washangiliaji toka moro. Mada nae kuna bonge la vijana toka maeneo ya ukonga,banana
     
  6. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    IBF bongo...hebu tuache utani!!!!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mpaka sasa hakuna pambano lililoanza na Afande bado hajafika ila vijana toka moro ndo nimewaona wamekuja na costa
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Update
    Refa ndo kaingia kukagua uwanja kwaajili ya mapambano ya utangulizi bila shaka kwenye mida ya saa 11 yanaeza anza rasmi
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Update
    pambano la kwanza la utangulizi ndo linaanza kwakweli sijaweza kuwtambua kwa majina ntawajuza pindi ntakapopata majina kwani mtangazaji hasikiki vizuri kutokana na base ya spika ni kubwa sana
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Update
    zengwe la pambano la kwanza mpiganaji mmoja ajaonekana na sasa mwenzake imembidi ashuke na sasa ni pambano la wanawake la utangulizi la wanawake mmoja nimempata kwa jina la asha ngedere ambapo mdo anapanda sasa tena kwa kujivuta sana, anafuatiwa na salma ambae amejitahidi kuwahi kupanda uwanjani tutaendelea kujuzana
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,057
    Trophy Points: 280
    Shine utujuze kila dakika inayoenda hasa pambano rasmi likianza!!
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    huyu mada maugo bora ashinde apate hilo gari tushamchoka na matusi yake kwenye madaladala...mtu ana mdomo mchafu kama nini!
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Update
    hatimae asha ngedere apigwa kwa point na salma ktk pambano la round 4. Na sasa linafuata pambano ka tangulizo jingine ambapo wapiganaji wanachelewa kweli kuingia uwanjani
     
  14. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Shine big up sana mkubwa... kazi kubwa unatufanyia wana JF. sie tuko huku mtwara ila upadates zako zitaidia kurusha hewani kwenye kipindi cha michezo hapa mtwara. Btw Majura nae yupo na anatoa live kwenye blog yake
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Update
    Mapambano ya utangulizi yameisha ambayo yalikuwa 7 yakachezwa sita kutokana na lile la kwanza mpinzani hajaonekana uwanjani cheka na maugo ndo walitakiwa waingie refa kaukataa uwanja ndo unafanyiwa marekebisho kidogo ndo waingie
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkanda wanaoupambania ndo umepitishwa jukwaani kuonyeshwa
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Update
    cha kushangaza linaongezwa pambano jingine la 8 la utangulizi ambalo litakuwa la mwisho ktk haya ya utangulizi mmoja wao akiwa mdogo ake cheka
     
  18. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    poa mkuu ila unapotea sana update pls
     
  19. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shine...usitusahau wadau ambao hatupo PTA!mada huanzaga na kasi sana round za mwanzoni lakini kadri round zinavyoenda hupotea na kuanza kurusha makofi!sijui leo kama pambano litakuwa la burudani!matumla vs cheka ndo bout hujaa skills sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utakuja kumsaliti babako kisa yupo bongo wewe!!!tuache wanaume wazee wa mawe tupeane update wewe tafuta gagulo na sidiria ya kuvaa kesho kanisani!
     
Loading...