Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mada maugo ndembendembe!

Discussion in 'Sports' started by drmkumba, Jan 2, 2011.

  1. drmkumba

    drmkumba Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hatimaye yale majigambo ya nani zaidi kati ya mabondia Francis Cheka na Mada Maugo yamepata jibu yaani Francis Cheka ni mbabe! Kinyume na matarajio ya mashabiki wengi waliojitokeza kushuhudia mpambano huo wakitaraji kuona kiwango cha juu cha mabondia hao lakini mambo hayakuwa hivyo kwani Maugo aliboa sana tu kwa kumkumbatia Cheka kila mara hali iliyopoteza radha halisi ya mchezo huo! kwa stahili hiyo alimpa nafansi Cheka na kumtwanga kwa points! Hongera sana Cheka upekata ngebe ya mzee wa mieleka!
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah maugo anaongea km chiriku, lkn ukiona mtu anaongea sana ujue ni dalili za uoga na kushindwa
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nilimsikia maugo jinsi alivyokuwa na tambo kabla ya pambano utadhani angashinda round za mwanzo kwa k.o.
    Big up cheka
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Inaudhi sana mchezoo wao ck hizi wa kukumbatiana...hatuoni radha halisi ya masumbwi!!!!kila akipigwa moja anakumbatia....sasa kujihami gani huko??ngumi zinakosa msisimko...wake
     
  5. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    style anayotumia maugo katika fights zake kutokana na weight yake ni wrong tactic...style za kukumbatia ni nzuri kwa heavy weight ambapo unamchosha mpinzani wako na kutoa one punch which can decide the winner,maugo ni bondia wa raundi nne akipitisha hapo pumzi inakata na anapanick.....
     
Loading...