Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mada Maugo jiuzulu ubondia! Fuata nyayo za Tyson!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samirnasri, Apr 29, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeona habari tbc inasema Cheka kaibuka na ubingwa katika pambano la jana dhidi ya Mada Maugo. Kama kumbukumbu zangu ziko sahihi hicho ni kipigo cha tatu mfululizo mada anakipata kutoka kwa Francis Cheka. Mara mbili zilizopita Maugo alilalamika kwamba cheka alipendelewa na majaji na waamuzi lakini safari hii pambano limechezeshwa na marefa kutoka nje ya nchi na jopo la majaji pia limeundwa na watu kutoka nje ya nchi lakini bado mada maugo kadundwa japo sijajua kadundwa kwa pointi ngapi.

    ushauri wangu kwa mada maugo atangaze rasmi kustaafu ngumi kwani ni dhahiri hamuwezi tena cheka. Asiyekubali kushindwa sio mshindani. Kama ataona kujiuzulu inakuwa ngumu basi atafute watu saizi yake ya kupamabana nao kwani Francis Cheka sio saizi yake hata kidogo.
     
  2. M

    Mshuwa Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipgwa kwa KO round ya sita....
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ina maana hakumaliza raundi zote!!! kweli jamaa kafulia.
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Cheka ni Noma,jina linawatamanisha angejiita nyati wangekuwa wanamkimbia,
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hatishi kiivyo sema tu ni bahati iliangukia kwake
     
  6. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Tafuteni na mapambano ya nje.. Kila siku Cheka vs Maugo, inatia aibu..
     
  7. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akijiuzulu atakula nn?
     
  8. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Njaaa hiyo!!!!!!!!!!!mtafutieni kazi ya kufanya
     
  9. bona

    bona JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kwa iyo kupigwa na bondia mmoja ndio kigezo cha mtu kustaafu ngumi< hoja yako ni finyu!
     
  10. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Toka fb. Mara baada ya pambano msafara wa cheka umepata ajari watu wawili wamevuta . Cheka anashikiliwa na polisi. Mwenye update pls
     
  11. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hakuna bondia wa kumpiga cheka kwa kipindi hiki labda baadae sana
     
  12. luck

    luck JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Maugo ni mzuri wa vita ya nje ya uwanja anajua kupiga domo kitu kinachochangia kuhamasisha watu kufuatilia mchezo.Kwa maana nyingine ni mzuri wa promo.Ila anatakiwa kujitahidi kuinua kiwango chake aweze kumatch majigambo anayotoa.Muhamad Ally alikuwa na sifa hiyo.

    Isipokuwa nafikiri sio sahihi kupambanisha mabondia walewale mara nyingi hivyo.Sina hakika mapambano haya ya akina cheka na maugo yanaandaliwa kwa kufuata sheria zipi.Katika levo ya kimataifa hairuhusiwi maboxer walewale kurudiarudia mapambano kama wanavyotaka.
     
  13. p

    papillon Senior Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mi avatar yako tu twatwatwa:yo:
     
  14. Masulupwete

    Masulupwete JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 550
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kustaafu baada ya hiki kipigo? Hapana sikubaliani nawe! Maugo hawezi kustaafu sasa, mbona umri bado unamruhusu.

    Wasiwasi wangu ni kwa cheka kila siku anapigana hapa bongo na maboxer kama akina maugo hiyo haimjengi inabidi atafutiwe mapambano ya huko duniani, oneday tusikie nae anaingia MGM. Huko ndo kuna mkwanja mrefu.Angalia akina Manny wanapigana mara ngapi na wanamkwanja kama chawa.
     
  15. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wacha tule vyetu
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wewe naweeeee.....Hakuweza kuendelea na round ya 7 refa akamaliza pambano
     
  17. Yaka

    Yaka JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 760
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 80
    cheka anakula matofali jitu ngumi nzito ka nini? kama vp wamfanyie fitina we mtu gani unashinda wewe tu ka vp akapigane na warusi au wathailand
     
  18. S

    Shansila Senior Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mada Maugo kama Ferguson?Kila kipigo na visingizio vyake.
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wathai na Wacuba ni balaa!
     
  20. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naomba kujuzwa... Pambano lake na Karama Nyilawila (zamani) alishinda nani? Ingawa Karama ndiye aliyerusha taulo ukumbini kuwa bondia wake (Maugo) hawezi kuendelea na pambano la Cheka..

    Je,matokeo hayo kuna anayeyakumbuka..
     
Loading...