Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mada chanel ten: tasnia ya filam nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Raia Fulani, May 21, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mi ni mdau mtarajiwa wa hii tasnia. Kuna wadau wawili wapo kwenye kipindi. Mmoja ni baba haji na wa pili anaitwa bishop. Nahitaji sana kuonana na huyu bishop. Kwa yeyote aliyeangalia hiki kipindi au anamfaham naomba mnipatie mawasiliano yake au namna ya kumpata.
     
  2. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unamtakia nini huyo jamaa? sema tukusaidie
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    anayo maarifa ambayo nayahitaji sana. Script writing. Hope umenipata ndugu
     
  4. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #4
    May 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Huyu jamaa unayemuulizia binafsi namfahamu vizuri sana, ni msomi wa masuala haya ya filamu
    na anafanya kazi kampuni ya Media Solution kama mchambuzi na mshauri wa masula ya filamu.
    Kampuni hiyo ndiyo watoaji wa gazeti la Kulikoni linalotoka kila Ijumaa. Kuna namba yake ya simu
    kwenye gazeti hilo ambayo ni 0755 666964.

    Nadhani ukimpigia wakati wowote utampata kwani hana majivuno kabisa.
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, Kumbe niliwahi kutafutwa humu jamvini halafu mwenye sijui?
    Ndugu zangu nipo humuhumu jamvini japo inaonyesha wazi wakati
    natafutwa sikuwa nimejiunga...
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu M'bongo,

    Naomba tuwasiliane ili tufahamiane zaidi kwani inaonyesha kuwa
    unanifahamu zaidi ya ninavyojifahamu, na kibaya zaidi mimi sikufahamu.
    Kama hutojali unaweza kuni-PM ili twende sawa...
     
Loading...