Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mad Ice kufungua studio ya kurekodi muziki Uganda.

Discussion in 'Entertainment' started by Kibunango, Aug 7, 2008.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Mad Ice mwanamuziki maarufu toka Tanzania mwishoni mwa wiki hii anategemea kuondoka Finland na familia yake na kwenda kufungua studio kubwa ya kisasa ya muziki jijini Kampala, Uganda.

    Akiwa Mwanza Tanzania katika miaka ya mwanzoni ya 2000 Mad Ice alitamba kwa wimbo wake wa Babygal.. kabla ya kuhamia DSM na mwishoe kuweka maskani ya kudumu nchini Finland.

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=qGSLOEv-pDY[/media]
     
    Last edited: Aug 7, 2008
Loading...