Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

machungu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Mar 25, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ndungu, jamaa
    marafiki na wapendwa
    wote wa jamii forum

    Daaahh
    wiki ya machungu
    wiki hii nimeshuudia poster
    Nyingi za wana jamvi wakielezea
    kwa undani nini kilicho wasibu utotoni
    mpaka ukubwani.

    poleni sana
    kwa yote yaliyo wasibu back then
    Kwa kweli JF ni NYUMBA YA AMANI
    Nimeona ni jinsi gani tunavyopeana moyo
    Na kufarijiana. .ni kweli mara nyingi hatupatani
    Hapa na pale lakini ni vizuri kuona jinsi tunavyopeana
    moyo kwenye matatizo..

    Anyway
    mimi nawaombea baraka zote
    za Mwenyeenzi Mungu wote waliokubwa
    na matatizo mbalimbali na Nguvu kwa wanaopitia
    matatizo hayo sasa. . Hongera sana kwa wote walio
    Simama imara mpaka kufukia hatua mliofikia sasa na
    ninauhakika Mungu kawaandalia mema zaidi tunakoelekea..

    What doesn't kill you,make you stronger
    Nawatakia weekend njema and most important
    maisha bora yenye baraka na amani tele
    AMEN..
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Dah hiyo title imenishitua kweli nikasema na leo tena siku yangu inakuwa mbaya??

    Asante kwa kutupa moyo Mungu akubariki sana mpendwa.

    Weekend njema na wewe!!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah lol
    sis umenichekesha..
    Nway I hope siku yako inaenda
    vizuri..
    na huna machungu
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru nawe tunakutakia wikiendi njema
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Na wewe pia mkuu
     
  6. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Asante afrodenzi
    ubarikiwe sana

    Weekend njema nawe pia :busu
     
  7. N

    Nsagali Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunashukuru na uwe na moyo huu wa kuona mzigo wa watu wengine,
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    asante nawe pia
     
  9. c

    chetuntu R I P

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx dear ubarikiwe.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Sante dear
    ubarikiwe na wewe
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru sana, nawe pia uwe na wikend njema!
     
  12. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amen Afro, ingawa mi yangu yalikua ya ukubwani kidogo ila yalishaisha ubarikiwe mpendwa
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Pole sana mpendwa
    my dear naamini every thing happen
    for a reason..
    girl
    sounds like your very strong person
    keep it up..
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Naona mpaka sana niko ok siku haijaharibika.

    Ubarikiwe
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Haya sis
    Kesho niko off
    Ntajaribu sana tu catch up
    ilituongelee ile ishu vizuri
    ubarikiwe na wewe pia sis
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru afrobenzi.
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Husninyo dear
    Afrobenzi? ??????
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Yap will be waiting my dear!!
    Tumalize si unajua muda tena unakwenda
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Via Mobile hiyo kwani bado uko guest???
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ni kweli sis
    yaani muda haina break
    kabisa..
    Haya ntajitaidi kesho tu funge
    Kitabu....
    tumalize na machungu yote..
     
Loading...