Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

machungu ya kumpenda mtu akaleta dharau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wahida, Jun 12, 2011.

  1. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba ushauri jamani.. nahis niko un lucky kwenye mapenzi,, nimempenda mtu ambae hatuja wahi kukutana ktk maisha yangu ,,tumejuana kwa kiasi kikubwa kumtatlulia problem zake huko aliko ,,lakin kumbe yeye yuko tofauti saiv nimesha athirika kisaikogia nn nifanye na ananidharau?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    mnh, ....umemtatulia shida gani hizo ilhali hamjawahi kuonana?
    labda tuanzie hapo...isije ikawa nawe ni victim wa (scams) utapeli wa Nigerians!
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Wa2 wengine bana!
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani ilikuaje mpaka ukamwamin kiasi cha kumsaidia matatizo yake ihali hamjawai kukutana.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Pepo wa ngono huyo anakunyemelea ndugu.
     
  6. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua huwezi amini but ukweli ndio huo,, anapenda vya bei ghali,, mimi ninajifanya ni na imani ,kumbe mapenz haya nunuliwi..im died
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa bado
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pole..
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ulilazimishwa kumsaidia? Tenda wema nenda zako usingoje shukrani....
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Hapa nahisi uzi ulikua hujakamilika...
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Ni ngumu sana kupata msaada kwa jinsi unavyojieleza,toa maelezo kidogo imekwaje hamkuonana na ilikwaje unamsaidia?je ni mtanzania ?na upo naye umbali kiasi gani na msaada aliokuwa anauhitaji kwako ni kama nini na nini?je alishawa kupa ahadi ya kuonana na wewe akashindwa kutimiza akisingizia dharura?je amekuwa mtu wa ahadi sana?jaribu kuelezea kwa hints kama hizi.
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    for shua waweza taka ajinyoonge kwa kweli. Yaan wote mnashonwa? Duh!
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Tafuta professional help (psychology )
    Na pole sana
     
  14. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    unaomba msaada bila kueleza tatizo......................... watu wengine bana///////
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu jikaze, utafanyaje tena na ndio tayari MOYO WAKO UMEISHAKUDANGANYA NA SASA UNAKUUMIZA? Accept the reality then fikiria ni jinsi gani ya kurudisha akili na hali yako ya kawaida. Ushauri wangu nenda kwa psychologist proffessional atakusaidia!
     
  16. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    rudia tena tafadhali!
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anza upya
     
  18. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaah! Wapi? Haitamsaidia tamaa mbeeele, unadhani kila unapomsaidia mwanamke/ mwanaume ni lazma muwe wapenzi? No! Kumsaidia mtu ni ubinaadamu wako tu, na ukitoa toa bila kukumbuka.
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tatizo ninin?
    JIELEZEE KWA KIREFU..unaleta habari kimini apa watu watakusaidiaje sasa?
    funguka ueleweke...
    naenda kupika uji nkirud nkute ushajifungua,.....:A S-baby:
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    soma maelezo yako vizuri utamgundua adui yako na utaona hukuhitaji hata kuomba ushauri hapa
     
Loading...