Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machozi yanitoka kwa uchungu na mawazo..............!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtambuzi, Jun 18, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Nikitazama milima ya kwetu eh eh…
    Machozi yanitoka kwa uchungu na mawazo,
    Tulikuja wawili ninarudi peke yangu
    Baba na mama wataniuliza mke wako yuko wapi eh eh eh
    Ndugu jamaa wataniuliza mke wako yuko wapi eh eh heeee

    Nitasema nini kwa mama mimi mwenzenu eeee
    Nitasema nini kwa baba mimi najuta eeee
    Harusi ilifanyika kwa sherehe kubwa sana ooooh watu alikunywa, kula na kusaza maaamama

    Nikaenda kuishi na bibi yule mjini kazi yake ilikuwa ni vitukooooo eh
    Alianza kuweka sukari kwenye mboga nikashindwa kula nialala na njaaa
    Siku nyingine akaweka tui kwenye chai kulikuwa na wageni wakatoka bila kuagaaaa
    Kuna siku alivunja kioo cha dirisha ili apate kuchungulia wapitao njiani…….

    Nilishindwa kumuuliza eh, sikutaka nimuudhi, sababu nilikuwa nampenda nampenda saaaaana……….X 2

    Kiitikio……..
    Walesemaaa dalili ya mvua ni mawingu niliyempenda kanitoroka maaama
    Kanitoroka masikini mimi ……….
    Walesemaaa dalili ya mvua ni mawingu niliyempenda kanitoroka maaama

    Vitukoo eh vituko vya bibi yule ………………………….Pole sana
    Sitoweza kusahau mimi oooh Eddy eeeh
    Sitoweza kusahau mimi oooh mama oooh
    Alikuwa kama helikopta ndege isiyochagua mahali pa kutua eeeeh
    Kila mtaa hapa mjini jamani tazameni oooh,
    Nasononeka jamaaaa………………..

    Kiitikio……..
    Walisemaaa dalili ya mvua ni mawingu niliyempenda kanitoroka maaama
    Kanitoroka masikini mimi
    Walesemaaa dalili ya mvua ni mawingu niliyependa kanitoroka maaama

    Wimbo huu uliimbwa na bendi ya Super rainbow ---Eddy Sheggy
    Huu wimbo nimeukumbuka sana leo.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    we ndo mkorofi,acha mama canta akukimbie!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Bishanga , nahisi wewe ndo mchawi....................!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    poleee
    na wewe kimbia
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mama canta umezidi kumtesa wewe,ole wako akikuendea ustawi wa jamii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Aah! Umenikumbusha mbali sana, enzi zileee za bakurutu 77 hotel
     
  7. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waambie ulimpeleka pemba akapenda kuishi visiwani~akayapenda marashi ya pemba
     
  8. Tegelezeni

    Tegelezeni JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu unalo hilo.....
    Nilikuonya hukutaka kusikia, sasa unajutaaaaa...............
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkubwa, hii makitu ya kutukumbusha zamani, unatutoa machozi ujue?
    Una shiingmia unafata mkate wa Siha nusu, huku ukisubiria nextwik jamaa yako aliyekwenda Namanga atakuletea Colget, simu kupiga posta kwa follen
     
  10. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haswaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bishanga siku yako ya kusutwa naomba nisiwe maeneo haya, nisingependa kushuhudia, nenda kule kwa Eiyer kasema hajui kutongoza kamfundishe. mzima lakini babake mdogo kadogoo, hivi sweetlady yuko wapi? nimemmiss!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Comi kwani na we wa kale hivyo? mzima lakini weye?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha zamani ehee. Nyimbo zetu za kale zilikuwa tamu sana, sio za sikuhizi.
     
  14. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    ....hukutaka kutusikiaa, nenda kwa wazazi wake mkeo ukawaelezee.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Unakumbuka ile issue yake ya peku peku eeh.

     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Mzima lakini mwanangu,
    ukweli kumbe unauma eeh.

     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Cantalisia uko wapi,
    njoo uone baba yako anavyoweweseka huku jamvini.
     
  18. M

    Mtaftaji Senior Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ktu gani kilichokufanya ukumbuke?
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Mamndenyi Canta hutamuona hapa asilani, nimempiga BAN
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Nimemkumbuka mpenzi wangu wa mwaka 2000 aliyenitenda mpaka tukatemana.......................
     
Loading...