Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machozi hayaniishii !!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Allah's Slave, Jul 17, 2012.

  1. Allah's Slave

    Allah's Slave JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot]Asalam Alaykum Waungwana, Naombeni mnisaidie mawazo yenu ili niweze kumrudisha mke wangu aliyeondoka nyumbani yapata mwezi sasa. Tumejaliwa watoto wa wili na ndoa yetu ina miaka 6 sasa.[/FONT] [FONT=&quot] Tulikorofishana nyumbani akaondoka. Mke alikuwa mama wa nyumbani hivo sina hata house girl. Kupika sijui so nawalisha hoteli na junk food wakati wote. Kuwatayarisha waende shule asubui naona kazi nadhani na leo hawatoenda shule. Nahangaika bila mama yao na nimeshajaribu kumfuata kuongea naye imeshindikana. Ramadhani ndo imeshafika hivyo sijui nitafturu wapi. Nimemkumbuka sanaaaaaaa Mke wangu.
    [/FONT]
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Mh!Umetaja kazi tu hapo,inaonekana unamtazama mkeo kama mashine ya kukufanyia kazi na sio mke,ndo maana unamkumbuka kwaajili ya kazi na sio mapenzi na upendo.Hata kwenye kufunga umemkumb kwenye kukupikia futari. . . .
     
  3. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Oa mwingine kabla ya mwezi Ramadhani but hakikisha awe na huruma ya kutunza wanao. Ikishindikana huyo uliyempata kujari wanao, tafuta mwingine haraka kabla ya Holy month kuanza. Pole!
     
  4. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mh, mbona unaonekana ni mbinafsi sana wewe, kwa sababu unaweka interests zako mbele tu mbona huongelei kuhusu furaha ya mkeo utairudishaje?....umesema hata housegirl huna sasa ina maana angekuwepo basi usingekuwa na shida tena na mkeo, mara ramadhani inakuja utafuturu wapi, oh, watoto hawaendi shule, nk...kaka jiangalie muenendo wako na ujiulize kwa nini mkeo ameondoka isijekuwa ni wewe mwenyewe ndiye uliyesababisha akaondoka...huo ugomvi wenu sisi hatuujui wala hatuna haja ya kuujua, muhimu ni ukae chini jifikirie na ujiangalie umekosea wapi kisha fuata moyo wako....
     
  5. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nikweli kabisa jamaa ana ubinafsi sana..nakuunga mkono mkuu! ajiangalie na kuchunguza nafsi yake kwanza...
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wacha kumbembeleza akiukumbuka atarudi mwenyewe, na kama ulikuwa unamkosea shauri lako wengine watampatia tu.

    Mwanaume lazima ajifunze kuvumilia na ajue anapo owa lazima awe anajua ndoa sio lele mama sio kila siku kugombana na mke wake.

    Mwanaume anapo owa lazima awe ana uhakika ugomvi ni suna wasio gombana ndani ya nyumba lazima wana matatizo ya kiakili na lazima wakapimwe, lakini ugomvi usifikie kutukanana na kuvunjiana heshima mpaa mna cross mipaka.


    FYI mimi nikiona sijagombana na wife lazima nimtafutie kaugomvi yani nimuone kisha hamaki ndo naona raha lakini hatujawahi kufikia hatua ya kutukanana kama wanavyo fanya watu wengine.

    Yallah wacha tukuombee dua ili mke wako arudi.

    DUA

    Ya rabi mjalie huyu kiumbe busara ajue nini mana ya mke na mjalie mke wake arudi nyumbani kwake kabla ya ramadhani.

    Mwenyezi mungu mjalie huyu kiumbe imani ya kumpenda mke wake na mjalie mke wake imani ya kumpenda mme wake na watoto zake, na mjalie siku ya leo imani ya kuwakumbuka watoto wake alio zao.

    Ya Allah bila yako wasinge owana na bila yako hawatarudiana wajalie viumbe hawa warudiane na wapendane kuliko mwanzo////Ameen.
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole, Jaribu kuhusisha ndg zake wa karibu pamoja na wazazi wenu labda anaweza kubadilika. Hapo kwenye bold inamaanisha umemkumbuka sana kwa sababu Ramadhan imefika??? Napata mashaka kidogo!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    Unataka tukusaidiaje kumrudisha mkeo?
    Chanzo cha kuondoka ni nini?
    Unataka kumrudia kwa kuwa umeshindwa malezi
    au kwa kuwa unampenda mkeo?
    Na unadhani kwa attitude uliyoonyeshz hapa mkeo ana hamu ya kurudi?

    Hivi unajua mama wa nyumbani anavyochoka? Unajua kazi za nyumbani zinavyochosha? Unamsaidia hata kidogo(ooophsss sorry ungekuwa unamsaidia usingelalamika hapa loh)?

    Kiufupi mkuu mjali mkeo...
    Mpende mkeo...
    Mdhamini mkeo....
    Mke sio machine ya kazi....
    Muappreciate mkeo....


     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    ila wanasema tembo hashindwi kubeba mkonga wake, inakuwaje tena mkuu? Mbona unashindwa?
    Yaani huwezi kupikia wanao?
    Huwezi kuamka saa kumi na moja kuwaandaa wanao?
    Loh....
     
  10. L

    Luluka JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ha ha ha!we umeua bendi!!
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    It is next to impossible not to love u!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    I was born to make u happy,remmember?
     
  13. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni adhabu tosha juu yako, sasa nadhani utaona thamani ya mke wako, usikate tamaa jaribu tena kwenda kuongea nae atarudisha moyo kwako tuu.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Hacha mfumo dume wewe, mkeo kakimbizwa na kazi pia, sitoshangaa wewe kuficha kwamba ulimpiga!

    Umelelewa vibaya ata kupika ugali ujui!
     
  15. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi ndio amenichosha hapo. kazi mwanzo mwisho. mke anakumbukwa kwenye shida tu.
     
  16. next

    next JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahaha, ili hii kauli badi ipo, niliitumia shule back in the 90‘s nilikoma mbona
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sababu za kuondoka ni nini? embu jitazame mwenyewe ulivoandika ni kama mkeo alikuwa mashine ya kazi hakuna sehemu umeonyesha una penzi kwake zaidi ya kukulea watoto....Binadamu watu wa ajabu sana waeza kuta ulimuonyesha dharau zote kwamba si chochote wala lolote leo hayupo unaiona thamani yake.
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh nawaonea huruma hao wana kwa kula hotelin daily, kaka wanawake wanapnda kujaliwa, kupendwa kutunza na kuwa appreciated. kaka humjali mkeo na hii ni kutokana na uliyoyaandika hapo juu, huyu mama mpaka kaamua kuondoka na kuwaacha watoto naamin amechoshwa kweli kweli, cha msingi ni ww kuangalia ulipokosea jirekebishe onga na mkeo na umuombe msamaha na kuahd kubadilika, jarb hata kuwatumia ndugu, ila ndio uharakishe kabla hawajamuwah wanaojua thaman ya mwanamke. Pole sana naamn umejifunza kutokana na makosa yako
     
  19. Haven

    Haven Senior Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora umemsome...nakupa like 101!!, yaani watu wengine unashindwa hata kuwashangaa!
     
  20. magdarena

    magdarena Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole sana. kitu chochote ukiwa nacho huwezi kujua umuhimu wake. ukikikosa ndio unajua umuhimu wake. wewe sasa ndio unaona umuhimu wamkeo???????????????
     
Loading...