Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macho yetu yaelekee Dodoma...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 30, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Habari za kuaminika kutoka katika kona muhimu Dodoma zinasema kuwaj mmojawapo wa wabunge machachari Bungeni anatarajiwa kutoa hotuba muhimu sana Bungeni kuhusu mojawapo ya masuala nyeti ya Taifa letu. Yawezekana hotuba hiyo itatolewa leo (jumatatu) au siku mojawapo wiki hii.

    Hotuba hiyo ambayo vyanzo vyetu vinadokeza kuwa ni "defining moment" inatarajiwa kugusia masuala karibu muhimu sana ambayo yanahusu mustakabali wa Taifa letu.

    Hivyo, kwa wale ambao wanafuatilia mambo Bungeni, macho yetu yote yanaelekea Dodoma. Swali ambalo baadhi yetu tunajiuliza ni "je hotuba hii muhimu itaonwa na kusikika na Watanzania wengi au itahujumiwa kama ile ya Dr. Slaa?". Jibu lake ni muda tu tutaona.
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni ya Zitto hiyo...Tunaisubiri!
    Alituahidi something!
    I cant wait!
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hivi na WANGWE NAYE ATALONGA?
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,108
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Si ajabu isionyeshwe tena katika TV kama walivyofanya katika hotuba ya Dk Slaa.
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hawana haja ya kuonyesha.
    Watuletee hapa.
    Halafu wananchi wataelezwa.
    Kwanza mimi nashangazwa sana na ccm kutoonyesha habari hizo kwa vigezo vya siri.
    Walete tu hizo habari na sisi tutafanya uchambuzi kwa niaba ya wananchi.
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    duh! dah! whatever is goin on here.. it is not good...!
     
  7. O

    Ogah JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ....mbona watutisha tena Mzee.........kipi hicho unachokiona tusichokiona?
     
  8. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I Wish Klhn Ingekuwa Inatuletea Live. Anyways I'm Still Waitin. Na Mzee Mnkjj Umeahidi Kitu Jumatano Piaa. Yangu Macho Na Masikio.
     
  9. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mzee wa kijijini tafadhali tupe angalau mwangaza,nanusa kitu kibaya kutokana na post yako hii nzito.Tafadhali tupe mwanga kidogo! hii nchi ya Kambarage inapoteza dira duuuh!
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nusa Nusa Ya Nini?
    Tunasubiri Dodoma Kesho!
    Ama!?
    Baadae!
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mie Naomba iletwe hapa hapa tuisome kabisa,mambo ya kusubiri Tido Mhando aonyeshe itatuletea matatizio
     
  12. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwkjj.. hebu fanya makarateee uanzishe tv af tuwe tunapata live toka bungeni bila mikwala
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama hotuba za bunge zikifanywa siri bunge ni la nini?
    bunge ni la wananchi ama ni la siri za jeshi?
    NA KAMA NI SIRI,IPI HIYO?
    LETENI HOTUBAZ
     
  14. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mko tayari kuchangia pesa ya kuanzisha TV?
     
  15. H

    Haika JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hilo ndio swali!
     
  16. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mngetupa Mwanga, Je Ni Hicho Anachozungumza Zito Kwa Sasa?
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jamani mtatuua mwaka huu, nyumabi tabu, bia tabu, siasa tabu, vyuoni tabu.... ndinalioo
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280

    yes sir...
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2008
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ...tanesco wanaweza chukua umeme wao muda wa hotuba inaposomwa...
     
  20. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mie nafikiri kabla hatujafikia mstakabali wa kusupport Tv labda tuanzie kusupport radio itakayorusha hewani mambo ya bunge!
     
Loading...