Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macho yameingia ndani baada ya kuharisha siku moja

Discussion in 'JF Doctor' started by Kichwa Ngumu, Apr 10, 2012.

  1. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Heshima mbele
    Wana JF pasaka ilikuwa mbaya kwangu baada ya tarehe 6/4/12 kununua dawa ya kienyeji ya kutoa sumu mwilini iliyokuwa inauzwa na Wasabato na tarehe 8/4/12 kuinywa
    baada ya kunywa nilienda haja kubwa na kinyesi changu kuonekana kuwa na mirenda mirenda baada ya dk 30 niliienda tena na hapo ndipo nilipoanza kuharisha nilikuwa naharisha particles nyeusi na kuharisha huko kulikuwa kila baada ya saa moja. mpaka jioni nilikuwa nimeharisha zaidi ya mara kumi lakini sikudhoofika sana.
    kwa sababu niliogopa kuishiwa na maji mwilini niliamua kwenda hospital ili niongezewa maji aidha niliongezewa dripu mbili za maji na sasa mimi mzima kabisa.
    Lakini baada ya hapo macho yameingia ndani na mashavu yammebonyea sana. Je, nitumie chakula gani ili nirudi katika hali yangu ya kawaida/zamani/niongeze shavu
    Natanguliza shukrani
     
  2. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baba umekwisha jiandae kwenda kuonana na STEVEN KANUMBA iyo dawa ni sumu imeshaingia kwenye mwili na ishaua cells there is no way to get back your life at normal imeshampeleka jirani yangu apa mikocheni yeye alikua anataka tutoa kitambi aliharisha baadae akapata nafuu baadae ikarudi homa na kumuondoa
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    daktari gani unawakatisha wagonjwa tamaa?hujasikia ameshapona?
     
  4. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ungetumia busara kidogo.
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nadhani aliona lazima achangie
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    duu,pole sana kichwa ngumu.na siku hizi,dawa nyingi zinauzwa kienyeji enyeji za ku loose weight.njia nzuri ni mazoezi na kupangilia mpangilio wa kula.na sio kutaka short cut
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kuhusu vyakula nahisi kula vyakula ambavyo ni healthy,kama matunda,mboda za majani na maji kwa wingi.kidogo kidogo,utakuwa sawa.vile vile ni vizuri kufanya check up ya maini yako na figo,maana baadhi ya dawa huwa zinaharibu hivyo vita.inshallah,utakuwa ok
     
  8. +255

    +255 JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Dawa ka hiyo nilinunua maeneo ya ubungo, ila nilizuiwa na jamaa yangu kuitumia aliniambia inaweza kunitibu ila kwa kuleta tatizo jingine..Kwanza hazijahakikiwa na TFDA wala nini..
     
  9. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchawi siyo lazima ajitambulishe.
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu pole sana, wewe kuwa na nidhamu tu ya kula matunda, maharage kwa wingi, juice juice! maji mengi kila wakati. Get well soon mkuu.
     
  11. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    thanx to all
     
Loading...