Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macho Man mwanamieleka kafa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Humphnicky, May 23, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Clouds ndio wanatangaza sasa
     
  2. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    amekufa tangu mwisho wa dunia, 21st May.
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jamani hebu tuache utani, huyo bwana alikuwa na mashabiki wengi sana. Juma lililopita tu, J1 wamemrusha hewani akifunga ndoa na Elizabeth ambaye walitengana muda mrefu na wakaungana kiajabu sana kwa sababu Elizabeth aliinuka kutoka walikokaa watazamaji akapanda ulingoni na kumbeba juu juu mwanamke mmoja aliyepanda awali pale ulingoni akamtwqnga Machoman aliyekuwa anapambana na mwanaume mwingine. Elizabeth naye kwa hasira alimwininua na kumtuilia nje ya ulingo yule mwanamama aliyebaki kuugulia sakafuni. Baadaye wakaonyesha sasa sherehe kamili ya harusi pale jukwaani.

    Kwa hiyo mtu huyu nataka kusema anayo historia makini sana, mwenye picha karibu tafadhali aturushie. Ni sawa na kilipotokea kifo cha Umaga, wngi walighuzunika ingawa mwishoni mwa enzi zake naye alianza kuharibikiwa kwa kucheza rafu sana kumbe ndio hivyo tena, mweee!
     
Loading...