Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macho inanisumbua...

Discussion in 'JF Doctor' started by shabanimzungu, Oct 4, 2009.

  1. s

    shabanimzungu Senior Member

    #1
    Oct 4, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salam baada ya Salaam,
    Juzi hivi imenunua miwani ya kusomea hapo kwa machinga na wakati nime jaribu ilnifaa vizuri nika ona vizuri kwa kusomea.
    Lakini leo kichwa imeniuma wakati nasomea naye...je mnafikiri niende wapi? kuna rafiki ameniamia nina pressha ya macho....i am confused...vipi anyone can recommend me any eye specialis in Dar? Muhimbil nimesikia wana lipua..............CCBRT -foleni kibao........any other place?
    Naihitaji urgent rcommendation..tfadhalini...............:)
     
  2. s

    shabanimzungu Senior Member

    #2
    Oct 4, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salam baada ya Salaam,
    Juzi hivi imenunua miwani ya kusomea hapo kwa machinga na wakati nime jaribu ilnifaa vizuri nika ona vizuri kwa kusomea.
    Lakini leo kichwa imeniuma wakati nasomea naye...je mnafikiri niende wapi? kuna rafiki ameniamia nina pressha ya macho....i am confused...vipi anyone can recommend me any eye specialis in Dar? Muhimbil nimesikia wana lipua..............CCBRT -foleni kibao........any other place?
    Naihitaji urgent rcommendation..tfadhalini...............:)
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Natumai mojawapo ya kitu kinachokufanya u-enjoy maisha ni MACHO. Kitendo cha kununua miwani ya kuonea kwa machinga inaonesha haupo serious kabisa! Ingiza mkono mfukoni utafute vituo vingi vya macho vya maana. Kuna kimoja nadhani kipo Temeke. Wadau watakujuza zaidi. CCBRT kweli ni foleni, ukizidiwa nenda tu hamna ujanja.
     
  4. s

    shabanimzungu Senior Member

    #4
    Oct 4, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Temeke wapi? na pia mimi wakati wangu wote nipo mjini ofisini..je mna jua centre mzuri mjini? nime sikia hapo mikocheni kna kliniki mmoja ambapo RAis JK anatiniwa...je wajuayo?
     
  5. F

    Fisadi.Jones Senior Member

    #5
    Oct 4, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee shabanimzungu,

    huwa navumilia lakini mzee unavunja vunja mpaka noma. Yaani umeniacha sina mbavu

    macho inanisumbua
    juzi hivi imenunua ...
    wakati nimejaribu ikanifaa vizuri
    Leo kichwa imeniuma wakati nasoma naye
    ... etc

    Hii ndiyo ikanimaliza kabisa:
    ... kna kliniki mmoja ambapo RAis JK anatiniwa...je wajuayo?

    Ntakusamehe kama ukisema ulisoma shule ya msingi akademi.
     
  6. s

    shabanimzungu Senior Member

    #6
    Oct 4, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    POLE BLAZA.. spelling errors..JK antibiwa macho..no offence.....
     
  7. E

    EvanMakundi Member

    #7
    Oct 5, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Pole sana rafili.
    Tafuta 20,000 nenda CCBRT First Track kama umezidiwa sana. Hii itakuwezesha kumwona daktari bila kusubiri foleni ndefu
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    huko serious ww, rudi kwa machinga uchukue ingine!!
     
  9. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    msimbazi eye centre patakufaa maana ipo town kama wewe unavyodai. ukiwa unatokea fire traffic light mbele baada ya kupita DIAMOND TRUST BANK angalia kushoto kwako kama hatua kumi hivi utaiona MSIMBAZI EYE CENTRE.
     
  10. mponjoly

    mponjoly Member

    #10
    Oct 5, 2009
    Joined: Oct 4, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana!!mkuu, ilikuwaje ukanunua kutoka kwa machinga?si unajua machinga vitu vyao vya "kichina"!!mi napafahamu msimbzi eyes center kama alivyokueleza mkuu hapo juu!!
     
  11. Domenia

    Domenia JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ndio **** kuliko mafala wote wanao jua umuimu wa macho...
     
  12. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2009
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    JUST GO AAR CITY CENTRE CLINIC LOCATED AT PATEL BUILDING
    POSTA MPYA-

    COST-extensive consultation + investigations at only TZS 8000
    Thereafter best advice and glasses of your choice at effective prices

    don't hesitate go straight, hakuna foleni

    you'll obtain health service that will bring changes to your life.

    for more info just call 022-2701121 or use info@aar.co.tz
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwani Huko Kenya kwenu hakuna Opticians?
     
  14. s

    shabanimzungu Senior Member

    #14
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni Jamani..nime kwenda Msimbazi eye centre lakini kwa kweli sijaridhika sana na huduma zao..kwanza dr amechelewa na ikabidii nisubiri saa mzima! jamaa kani refer CCBRT eti ameni shauli nitibiwe kule....hakuni shauri vizuri na matatizo yepi ya kichwa kuniuma saa zote..any more suggestions?
     
  15. s

    shabanimzungu Senior Member

    #15
    Oct 6, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kunishauri AAR leo nime enda saa 10.30.... pamependeza na nimepimwa macho na mitambo safi.state-of-the-art equipment wao ni SPECSAVERS.VISIONPLUS...Kampuni ya UK ubia na AAR inasemekana..baadaye kanishauri niende shoppersplaza kuchunguza vizuri na mitambo safi...wameni shauri miwani na pia nikapewa dawa -VISION ACE ..Pia kitu kilcho ni vutia ni TV inayo onyesha mambo mengi ya macho..pia wamemdepict MWALIMU NYERERE na slide show! huyu jamaa ana visitors book ambaye imesainiwa na watu mashuhuri mmoja wapo ni Rais Kikwete! I was impressed with sevices..ila I am not too sure kama kichwa kitani pona..wait and see when I get my glasses...the guy sounded a british qualified!
    Ahsanteni
     
Loading...