Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macho hayana pazia!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Nov 10, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    habari ndiyo hiyo!
     
  2. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Miundombinu iliyokwenda shule hiyo.....Sio kama Bongo Dar es Salaam, barabara hazina hata mitaro ya kutitirisha maji ya mvua!

    Aibu na iwe juu yao viongozi wetu wa jiji, serikali za mitaa na serikali kuu!
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ehh bwana wee, Singapore wana A380 tayari?

    Kibunango, unaona upana wa barabara Mkuu? Siyo unasema Mita 21 zinatosha.

    Hivi hiki kiwanja cha ndege cha wapi? Paris sikumbuki wana barabara inapita juu au chini ya highywa.....
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimeona...
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kama umeona basi poa sana.

    Mwezi wa nne naingiza Zanzibar. Itabidi tu unipatie simu yako ili tuje tupate Ze Bia na Joice la tende kama kawaida na tuendelee na story.

    Ila hawa wenzetu, wengi wao ni maendeleo ambayo kuna watu kwa kweli damu na jasho limemwagika si mchezo. Waone Wafaransa nao na Airport lao. Wao Highway ipo chini ya uwanja. Faida yake ni kuwa kutoka Airpot kwenda sehemu nyingine ni haraka sana sana.
     

    Attached Files:

  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Nov 10, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    sie bado tuasafiri kwenda Jamaika kujifunza namna ya UCHUMI unavyojegwa.
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    watanzania hatujalogwa, na dawa ya matatizo yetu itapatikana tu!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    WaTZ kwa sasa (I mean 2000s-hadi 2100s) hatuhitaji vitu sosphisticated kama hivi maana tuna ardhi ya kutosha. Tunahitaji vitu basic kama maji, umeme na barabara zinazopitika mwaka mzima.
     
  9. M

    Mundu JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tukiendelea kuwaachiwa wanasiasa wafanye maamuzi ya kitaalamu hatutafika kwenye maisha bora kama hayo! Hata vitambulisho vya Uraia vimetushinda, lol! DRC na vita yote ile kila raila ana "identification". ID Card.
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    unamtazamo gani na suala la maji jinsi yalivyo ya shida hapa TZ, je vipi suala la foleni mabarabarani? ndiyo kusema sisi tumeumbiwa foleni? kwanini tusijenge barabara za juu na chini kupunguza msongamano wa magari? Jana kuna mwananchi Dar alikuwa anaelekea hospitali na kwasababu ya foleni alijifungulia akiwa bado hajafika hospitalini! unalionaje hilo?
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Abdulhalim,

    ningekuwa mimi ni Malecela na wewe ni Sophia Simba... ningekwambia yale maneno
     
  12. K

    Kilambi Member

    #12
    Nov 10, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli, ila nahisi watakaoipata hiyo dawa watakuwa wajukuuu wa vitukuu vya wajukuu zetu! tuombe Mungu
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135


    Maji sio shida ndugu, shida ni kuyasafisha na kuyapelekwa majumbani na kwingine yanapohitajika. Ndio maana tuna mito, maziwa na bahari. Hivi vyote ni vyanzo vya maji hivyo si kweli kuwa kuna shida ya maji.
    [/QUOTE]
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umeniacha njiani, sikuelewi!
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Binafsi kama ningekuwa na-call the shots, ningeamuru kwanza uchunguzi ufanyike kujua mtawanyiko wa wasafiri na makazi. Then, ningeamuru kujengwa kwa metro, na kulimit movement ya magari binafsi na kuimarisha usafiri wa magari ya umma unaochukua watu wengi, kulingana na mchanganuo wa kitaalam. Baada ya hayo nadhani tutaelekeza akili zetu kutatua matatizo mengine.
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [/QUOTE]
    Sasa kama hatuwezi kuyasafisha ndio shida yenyewe hiyo,halafu hivi hujasikia kuwa mito(eg Ruvu) umekauka?
    Nadhani Tanzania kila kitu ni shida ,hatuna chenye nafuu hata kimoja.Ndio maana inabidi tuangalie priorities kianze kpi kutatuliwa.
     
  17. M

    Mundu JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nadhani kuna tatizo kidogo katika kufikiri kwako, samahani sana lakini! hebu isome vizuri ile post yangu, kisha ukumbuke mambo mawili matatu yaliyotokea hivi punde hapa TZ.
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa kama hatuwezi kuyasafisha ndio shida yenyewe hiyo,halafu hivi hujasikia kuwa mito(eg Ruvu) umekauka?
    Nadhani Tanzania kila kitu ni shida ,hatuna chenye nafuu hata kimoja.Ndio maana inabidi tuangalie priorities kianze kpi kutatuliwa.[/QUOTE]

    Ni kweli mambo mengi ni shida, lakini shida nyingi ni za kujitakia. Kukosa mipango ni kujitakia shida. Maji ya Ruvu lazima yakauke kwa sababu watu wengi wanalima siku hizi huko Morogoro na Pwani ambako mto unakusanya maji. Hii inasababisha mababdiliko ya kiwango cha maji yanayoingia mtoni. pia ikumbukwe kuwa dunia nzima inaongelea kuhusu mabadiliko ya hali ya hewa. Huwezi ukaepuka matatizo yanayosababishwa na emissions za Wachina au Wahindi. Cha kufanya ni sisi wenyewe kuwa na MIPANGO ya kuondoa utegemezi bila ya kuwa na njia zetu za kujinasua iwapo hali inabadilika.

    Pia mitambo ya kutoka Ruvu ilijengwa kwa ajili ya population ya miaka zaidi ya 30 nyuma, na hakukuwa na kujali kuwa siku za usoni mahitaji jijini yataongezeka.

    Tungekuwa na mipango hata tusingang'ang'ana na Ruvu, kukosa mipango ndo kunasababisha tulielie kila siku Ruvu inapokauka.
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh! Karibu sana, bahati mbaya sitokuwepo kipindi hicho hapo Zenj... Anyway ni vema vilevile kuwafikilia akina ngosha na taxi zao hiki hapa chini ni kituo chao cha kusuburia abiria. Ni chini ya mti
    [​IMG]

     
  20. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sikonge,
    Singapore Airline ndo wa kwanza kufanya safari ya A380 duniani.

    The World's First A380 Flight, SQ380, Sydney to Singapore, 26 October, 2007

    Kwa picha zaidi ya safari hiyo ya kihistoria gonga HAPA
     
Loading...