Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Macho hayana pazia- angalia kwa umakini hii video clip

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Jan 3, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=K6CEFCafU9g[/ame]
     
  2. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli nimeangalia hiyo video clip, si hiyo tu bali kwa kuweka vcd original sehemu hiyo kwa kuplay slow speed nikagundua nia yako.

    Sina hakika sana na lengo lako nadhani ni maumbile yake kutokana yeye alivyo. Ngoja nitulie nisiseme sana kama huoni vizuri chukua mkanda au vcd ya wimbo huo halafu chungulia kwa makini utagundua kwa nini mtoa mada anasema macho hayana pazia.

    Kweli watu mnachunguza, mimi nilikuwa sijui kitu hicho.
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mkuu unasemea kinacho onekana kwa chini au?
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    jamani mmegundua nini?
     
  5. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,557
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mimi niliingalia nikiwa na vijana wangu, ilipofikia sehemu ya huyo jamaa nikaona watoto wanaangalia pembeni kwa aibu. Kweli jamaa mzakali wake naona ulikuwa umepanda midadi
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kweli wewe umeangalia clip vizuri!
     
Loading...