Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machizi na kioo !

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DAWA YA SIKIO, Mar 19, 2012.

  1. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Machizi wawili katika pitapita wakaokota kioo. Kichaa wa kwanza kujiangalia kwenye kikoo,akashtuka,
    baada ya kujiona.
    "Aloo huyu nani kwenye kioo mbona simjui ?!"
    KICHAA WA PILI: (Akimpokonya kioo mwenzake na kujiangalia): Acha ushamba wewe,huyu si mimi umeshindwa kunitambua ?!
    KICHAA WA 1 (akajiangalia kwa mara ya pili na kutikisa kichwa): Aah kweli huyu ni wewe,nilikuangalia vibaya mara ya kwanza!
     
  2. N

    N series Senior Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kichaaa au ganja planta????
     
  3. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Vichaa Secondary to Majani.
     
Loading...