Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machinga wazidi kunyanyaswa Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mnyinda, Oct 6, 2012.

  1. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kile kinachoaminika kuwa niunyanyasaji unaosababishwa na chuki za kisiasa machinga jijini arusha pamoja na wamama wauza mboga wameendelea kukamatwa na kutoswa faini ya sh5000 halihiyo imeleta minong'ono jijini hapa pamoja na mambo mengine pia wasukuma mkokoteni nao pia watangazi wahondoke.
     
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waambie wasijali 2015 sio mbali wafunge na kuomba.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,403
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Ila haya yote yatapita...Bado kitmbo kidogo tutafutwa machozi yetu....Kanani ipo near..
     
Loading...