Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machinga wa kigeni ndani ya Bongoland

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Jan 19, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Wajasiriamali wa kigeni wakisukuma mkokoteni kupeleka bidhaa zao dukani katika mtaa wa Msimbazi, Dar es Salaam.
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Do we really know what we are doing to our younger generation?
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani si wapemba hao?
     
  4. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mwenye kujua majukumu ya "Immigration" anyoshe kidole...........

    Kutafuta ulaji bila kutumia akili.:frusty:
     
  5. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hao ni Wapemba, lakini pia na wao ni wageni!
     
  6. d

    damn JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hao si wajasiriamali, ni wapwa wa Nyerere, watoto wa Mao.
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    waache, si wanajua kutafuta pesa, hapa wamekuja kutafuta pesa, hawajaja kutapanya pesa, lazima wasave, watumia kwa ubahili na kubakisha vingi...si unajua...kama wabongo hawawezi kufanya hivyo, waache hao wachume...bora hata hao kuliko wanaoiba huko migodini.
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waache hawa Wachina, huwezi kulinganisha uchakachuaji wao kama ule wa wahindi
     
  9. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Anayejua maana haambiwi maana hiyo ni mojawapo ya mipango ya mkukuta.
     
  10. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao wanakula jasho lao. kuliko serikali ya CCM inavyonyonya jasho la walalahoi wadanganyika
     
  11. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Wadau hii imekaeje? Wazawa wanaponyang'anywa ajira kama hizi wafanye nini?
    Hapa ni katikati ya jiji la Dar na hawa ni jamaa zetu wa kigeni.
     
  12. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kweli acha waondoke
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Si ndio mnaowaita wawekezaji..ndio mkome na CCM yenu.
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Acheni ubaguzi enyi wazalendo!! Wanaoleta hofu ya haya yote na kutufanya Watanzania tujisikie fukara na wanyonge ndani ya nchi yetu ni Watanzania wenzetu, haswa wanasheria wakubwa nchini!!!
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    [​IMG]


    Hapo amekosekana mwenzao wa kusukuma mkokoteni tu..uwekezaji huo!!
    Nyalandu upo??
     
  16. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanachunga mzigo wao wabongo noma wasije wakawatoka...ndo kujituma huko wamekuja kuwaonyesha kujituma aan amme lala
     
  17. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kweli duniani wawiliwawili
     
  19. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya
     
  20. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,466
    Likes Received: 1,079
    Trophy Points: 280

    ACHENI WATU WAJITAFUTIE MAISHA..MBONA KUNA WAAFRIKA/WATANZANIA THOUSANDS AND THOUSANDS WAKO ULAYA WANABEBA BOX? TENA VIZA ZILIISHA KWISHA NA WALISEMA WALIKWENDA KUSOMA? TENA HATA KUPANDA NDEGE WANAOGOPA...MAANA WATAKAMATWA....PLEASE...WAACHENI WACHINA NAO WABEBE MABOX..SEMA TOFAUTI YAO NA WENGI WETU HUMU NI KWAMBA GREEN PASTURES SISI TUNADHANI IKO ULAYA NA AMERICA WAKATI WENZETU WACHINA WANAIONA HAPO KWETU TUNAPOPAKIMBIA!

    Ndo maana ya utandawazi..wacha watu wahangaike..kama wakiiba..well sheria itachukua mkondo wake..lakini tusikae hapa tunalaumu tuuu...hivi niulize ni watanzania wangapi walio hapa kwenye hizi keyboard zao wanaweza kusukuma huu mkokoteni kama hao wachina? Au tunaongea tuu kwa vile hatupendi "uwekezaji" wa kichina? Mimi siafiki hawa jamaa wavunje sheria..lakini kwa mtu anayejitafutia maisha..well...I support him/her. Maana na mimi nimehangaika hivyo hivyo..hakuna mahali nilipewa upendeleo. nilipovunja sheria nilikamatwa na kuadhibiwa..ila siyo kulalama eti wachina wanavunja sheria kwa kazi ambayo mimi mwenyewe siwezi kuifanya. Ndo globalization ati! Mnataka mkae ulaya na America..wao wakija..mnataka wapitie Tanzania Investment Centre! Nyinyi huko mlipitia? si mnapiga box usiku kucha?

    Sometimes watanzania wenzangu siwaelewi.....

    I am sorry kama kuna niliowaudhi..lakini ukweli unauma...tunabaki kulaumu tuuu..hawa kesho watakuwa na makampuni makubwa tuu...hapa hapa bongoland.....na hapo ndo tunaanza kulalama kwamba tunachukuliwa nafasi....tuache porojo..tuchape kazi.

    WATANZANIA HATUJUI MAANA YA MSEMO WA "DELAYED GRATIFICATION". Wachina wanauelewa. And thats the difference!

    Masanja
     
Loading...