Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machinga kwenye Traffic lights

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Jun 9, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hili linanikera sana,wanakusimamai dirishani,ukiwapotezea kama hujawaona wananza miluzi.
    Ukiwa unaongea na simu bado wapo tu wanachungulia ndani.Na pia ni hatari kwe maisha yao.
     
Loading...